What's new

Sờ Trít Lai - Cùng chụp các bác nhé

Rảnh vào tán nhảm với bác babel mấy câu. Chả là ngày xưa em nghe thằng ku windy dụ dỗ, thế là lò dò chui vào đây. Em thì chơi nhiều nơi, nhiều chỗ nên cũng tự biết chút chút xế lào nà hoà nhập với lại hoà tan. :D Có điều bản tính hay thích đùa, giỡn lại chọc phá thiên hạ nên nhiều khi ăn đòn trời ơi. Đơn cử như vừa chui vào đây bị lão Són Tè Tè với lão cái gì Tờ tờ ô ét rủ nhau hấp diêm. Kể ra mà nói thì lúc đó em thấy ở đây không biết style kiểu gì. Có vẻ như cách trao đổi trò truyện em chã một chút giống bên tathy, dở hơi một tí kiểu ttvn, phảng phất mùi vị gì đó của cái diễn nào nào đó. Thế là em chơi thẳng kiểu tathy luôn. Ai ngờ lão tờ tờ ô ét lột truồng luôn. Em hãi, chạy thẳng cẳng. Vì em không quen ở truồng. :D

Anh thấy mày vào đây chơi cũng có tý quen biết với người có tiếng tăm, nhưng mà giọng thì hơi chã giống bên tathy , dở hơi một tí kiểu ttvn , phảng phất mùi thum thủm của một vài diễn đàn nào đó , thế là anh với thằng bếp điện có ra đòn hơi mạnh tay , ai ngờ mày bị tụt mẹ cả quần , chạy mất cả dép . Anh ân hận lắm , anh thật .

Giờ bài này của mày anh để cho mọi người đọc trong vòng 24h rồi mới suy nghĩ xem có nên xoá hay không .(NT)

Tính em thẳng, mọi người thông cảm.

Trong vòng 12 giờ tới mà không có giải thích, em tự dọn nick!

Babel không dỗi nào, cười phát nào...tối thằng chuối nó mời đi nhậu kia...heheh

ai ngờ mày bị tụt mẹ cả quần , chạy mất cả dép . Anh ân hận lắm , anh thật .

Em thật, bác hơi bị tài. Có thằng nào bị tụt quần mà chạy nổi không bác. :D

Giờ bài này của mày anh để cho mọi người đọc trong vòng 24h rồi mới suy nghĩ xem có nên xoá hay không .(NT)

Bác suy nghĩ cũng lâu nhỉ. :LL

P/s: Em chẳng quan trọng chuyện xoá bài hay không. Chơi trong này giờ vô cảm miẹ nó rồi. :D Chỉ sợ đến lúc nào đó giơ hai tay lên trời kêu: "Bất lực rồi" thì ô hô ai tai. Chết! :LL

Em thật, bác hơi bị tài. Có thằng nào bị tụt quần mà chạy nổi không bác. :D

Bác suy nghĩ cũng lâu nhỉ. :LL

P/s: Em chẳng quan trọng chuyện xoá bài hay không. Chơi trong này giờ vô cảm miẹ nó rồi. :D Chỉ sợ đến lúc nào đó giơ hai tay lên trời kêu: "Bất lực rồi" thì ô hô ai tai. Chết! :LL

Vì anh thấy mày viết là bị lột truồng rồi hấp diêm , e mọi người đọc lại nghĩ này nghĩ nọ cho nên anh mới viết lái nó đi một tí là tụt quần , chứ éo gì đàn ông đàn ang lại chỉ mặc mỗi cái quần dài không mặc quần lót , tụt phát là truồng luôn thì đúng là sờ trít lai , phỏng chú ?

Mà cứ đóng góp những bài dài dài đại để như là chụp pháo hoa thì anh sẽ không xoá , cùng lắm là mu thôi :LL

À anh hỏi thật , cái hôm bị tụt quần có phải mày gặp bà sơ lô gic vén váy không ?

Tớ đã chuyển lại các bài viết của bác Babel và Eskimot09 trong topic này bị chuyển vào topic "Kho" một cách không hợp lý.

Đề nghị bác các bác không chuyển linh tinh như thế.

Ông Chitto chơi võ này hay quá à nha :):LL

P/s: Cảm ơn các bác đã bỏ thời gian đọc cái bài dài ngoằng của em. Dự báo bài nào chắc cũng sẽ bị xoá trong vòng 10h tới. :LL :LL

Cái loại cu anh chưa để mắt đến mà xóa bài đâu nhá, ít ra cũng phải tầm cỡ như Babel thiếu hiệp tính tình cương trực, hay lên gân nổ vớ nổ vẩn thì anh mới mất công đến vậy chứ :0

Con bà nó thằng Babel đâu rồi, ra nhận của anh mày một lời xin lỗi giả dối nào, mà sao mày chụp từ hồi máy phim đến giờ sản phẩm vẫn lởm thế hả. Anh giữ là giữ cho mày thôi, chứ không nó phí mẹ bộ ria mép đi chứ :)

Bếp điện mày biết thằng mập đợt này biến đâu mất không ? cái thể loại sờ chít lai này là nó khoái lắm đấy , có điều chụp như phưn

Thằng mập giờ là Trợ lý Giảng viên trường ĐH Kinh tế Thành phố HCM. Là đoàn viên ưu tú, hat giống đỏ của thành đoàn thành phố, là con ngoan của ba má... là một tấm gương sáng cho lớp lớp đàn em noi theo...

Con bà nó, thế thì nó chụp sao được Xờ chít lai.

À, tao nhờ mày giải thích hộ ông Chitto và thằng Eskimots là ảnh chụp cái cầu (ngày và đêm, có sương và không có sương) không thể để trong topic Xờ chít lai được :)

À, tao nhờ mày giải thích hộ ông Chitto và thằng Eskimots là ảnh chụp cái cầu (ngày và đêm, có sương và không có sương) không thể để trong topic Xờ chít lai được :)

Thì cái cầu nó vẫn nằm trong kho đấy chứ lão Són ?

Cơ mà cái đường Cổ Ngư lấp lánh ban đêm thì có gì mà không được, đó là nai-lai cơ mà. Sờ trít lai có đay-lai thì cũng phải có nai-lai chớ.

Chẹp. Lại còn chơi được cụ Són cơ à. Khiếp nhờ. Trong này ai oai hơn nào. Hà hà.

Goi ĐT suốt từ chiều đến giờ, lo quá. Đê em phóng xe qua nhà Thiếu Hiệp Babel biếu chai rượu vậy. Chẹp, tốn kém quá cơ.
:T
:D

Đừng có mà lại làm chai rượu đểu nó uống thật vào thì chập luôn đấy:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,818
Latest member
choperfume
Back