What's new

Sờ Trít Lai - Cùng chụp các bác nhé

To ttnos, mày xem và ca ngợi ảnh của Babel thiếu hiệp hộ tao cái. Tao bất lực về từ ngữ:))
Mày suy nghĩ đời thường đi một chút được không . Đây là bộ ảnh về giao thông. Mô tả một cách chân thực những cảnh oan trái như đi xe máy vào đường 1 chiều , phi xe đạp vào làn ô tô , chỏ hàng kồng kềnh , gánh gồng dưới đường , để xe máy trên hè phố ... đại khái thế .

Có mỗi điều đặt tên ( hay là bình ảnh gì gì đó ) như nìn .(NT)

Còn về bố cục , DOF hay là những cái mà mày hay gọi là kĩ thuật thì ở đây bạn không dùng tới , mày hiểu chưa ?

Dạo này trong Phượt cũng đủ trò hấp diêm , ném đá , ass mean dâm tặc lộng quyền (c) như bên Tathy nhỉ , mình thích ! :LL hố hố hố

PS : thằng cu Lỗ ở bên kia dạo này thế éo nào nghe theo bọn ăn tục nói phét nên cũng đi theo con đường bình luận cổ , trứng rồi tập bi bô kinh tế với tài chính gì đó nghe mà ngán.

Nếu mình không nhầm thì bạn Già lôi hội assmin bên Tathy sang chơi với hội assmin bên này , chúng nó không lây nhau mới là lạ , mình thích . hố hố hố

Em thì thấy ảnh của Thiếu Hiệp BaBel được cái mộc mạc, chân chất như ảnh của em, thế là đáng quý dồi. Dù sao cũng là người có căn bản vững chắc nên làm thế nào để có ảnh đẹp chắc không có gì bàn (NT) Biết đâu Thiếu hiệp khiêm tốn thì sao ;) :shrug:

Về thời điểm chụp thì chúng ta phải công nhân Thiếu Hiệp đã chọn đúng thời điểm vào buổi trưa,mặt trời lên đỉnh, ánh nắng đè xuống chủ thể, làm cho ta cảm giác bức bối, vất vả, khó khăn của người lao động...Chậc, một thông điệp mà chúng ta phải hiểu ngâm ý của Thiếu Hiệp nhắc nhở, bổ xung cho ai đó những kiến thức cơ bản để chụp chân dung người lao động đường phố...

:)
:L

Nhựa nói đấy nhá, Babel Thiếu hiệp vào trắng đen xem nào:LL

Dạo này trong Phượt cũng đủ trò hấp diêm , ném đá , ass mean dâm tặc lộng quyền (c) như bên Tathy nhỉ , mình thích ! :LL hố hố hố

Lộng cái đầu mày à??? Mày chỉ xem đứa nào lộng quyền nào, tao báo ông Chitto ví lị cả CCh thì chết cả nút đấy nhá:))

Nhưng mà mày xem trò hấp diêm có vui không, có vui không.(beer)

Em không biết làm ảnh thành trắng đen, bác nào trình cao, chỉ e với

Cảnh sát đới, bác Sontt ăn nói cẩn thận

Cảnh sát đấy mà đòi dọa à?:LL
Anh thật Windt đi post ảnh vùng cao đi không mất mẹ nó reputation giờ=))

Cảnh sát đấy mà đòi dọa à?:LL
Anh thật Windt đi post ảnh vùng cao đi không mất mẹ nó reputation giờ=))

vớ vẩn, dần rồi cuộc đời sẽ tươi sáng hơn chứ :D

làm chén rượu đi các đại gia

hay mua giày nhá :

Mày suy nghĩ đời thường đi một chút được không . Đây là bộ ảnh về giao thông. Mô tả một cách chân thực những cảnh oan trái như đi xe máy vào đường 1 chiều , phi xe đạp vào làn ô tô , chỏ hàng kồng kềnh , gánh gồng dưới đường , để xe máy trên hè phố ... đại khái thế .

Có mỗi điều đặt tên ( hay là bình ảnh gì gì đó ) như nìn .(NT)

Còn về bố cục , DOF hay là những cái mà mày hay gọi là kĩ thuật thì ở đây bạn không dùng tới , mày hiểu chưa ?

...tích cực comment thế này cực hay, đem cái tốt từ Tathy về càng tuyệt nhưng đem "nìn" ...vv vào đây thì ko nên á (NT)...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,816
Latest member
lavie24h
Back