What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Đấy , cái hay là ở chỗ đó ,''nghệ thuật '' là ở chỗ người nhìn ảnh thì hình dung ra ngay món mầm nướng nhà Dũng râu , người mơ ngay đến cái gối bông , người bàn tán thắc mắc sao ko bơi , ko phao mà vẫn ko chìm ? Bạn nào còn có liên tưởng gì nữa không ?:D

Đâu có hỏng đâu.

Chụp rõ từng hạt nước như thế này mình cũng thấy "Tinh Tế" phết đấy chứ mặc dù hơi "Thèm Thuồng"

Thế này thì bạn "Thòm Thèm" lại phải chạy đua vũ trang với bạn AnhGia về thể loại ảnh "Tinh Tế" rồi :))

Ồ đây là chuyện behind the scene cực kỳ hay ho và thú vị

Bạn AnhGia chụp một loạt ảnh sau trong tư thế sau:

Lúc mới ra bãi biển, bạn không dám khoe súng vì sợ gái xúm vào tranh nhau xem súng thì hỏng hết. Cho nên bạn cứ đùn đẩy cho mình bảo chụp đi. Mình bảo muốn tay to thì cần phải tập tành. Thế là bạn run run giơ súng lên hạ súng xuống nhiều lần nhưng chụp bằng tay cũng không được.

Bạn đành ngồi trên ghế bố và để khẩu súng 70-200mm to tổ bố ở giữa 2 đùi, tớ đang thắc mắc không biết bạn AnhGia bóp cò kiều gì mà nét thế . Có lẽ đây là bí quyết chụp ảnh nét chăng ? Mình quên mất không chụp kiểu hình này để post vào các tư thế chụp hình thuộc loại bất kinh điển :)

Last edited:
Ồ đây là chuyện behind the scene cực kỳ hay ho và thú vị

Bạn AnhGia chụp một loạt ảnh sau trong tư thế sau:

Bạn ngồi trên ghế bố và để khẩu súng 70-200mm to tổ bố ở giữa 2 đùi, tớ đang thắc mắc không biết bạn AnhGia bóp cò kiều gì mà nét thế . Có lẽ đây là bí quyết chụp ảnh nét chăng ? Mình quên mất không chụp kiểu hình này để post vào các tư thế chụp hình thuộc loại bất kinh điển :)

Ô hay, không chụp lén kiểu đó nhỡ người ta thấy được , úp cho 2 quả đấy vào mặt thì tớ chết ngạt à ? Còn đâu là '' nghệ thuật xứ Macau '' nữa ? hố hố hố

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back