What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Ống có IS chứ hả??? :))

..adua theo các anh em cũng xin tặng anh 2Ti quả này ;) ;) ...cần IS ko he he ...

picture.php

Làm BW hỏng rồi Nguyen, tốt nhất là up cái ảnh màu lên

Em thật sự rất mong được học hỏi kinh nghiệm làm ảnh đen trắng của các bác. Vì thế rất rất mong, nếu có thể thì bác Nguyên gửi ảnh mầu lên, rồi bác SonTT làm lại ảnh đen trắng chuẩn, cho em có điều kiện so sánh-rút kinh nghiệm-học hỏi, để biết thế nào là BW chuẩn.

Bình thường thì em ít khi nghiêm túc, nhưng lần này cực kỳ nghiêm túc. Mong được các bác chia sẻ. Em cám ơn nhiều ạ (beer)

Cào cào không thấy Tên của Topic là gì hả?

Sơn Thông Thái Tinh tế Tự Tin tập sốp nhá =))

nhưng yên tâm "Tinh tướng" chắc cũng vui vẻ chỉ cho mấy võ công click chuột một cái là thành B&W, như vậy cũng "tàm tạm" đủ :))

Đùa thôi có nhiều cách chuyển B&W lắm.

Nếu lười down plugin hoặc action về mà xài cho nhanh, chỉ cần một cú click chuột, còn muốn đẹp là phải làm PS lấy, có nhiều cách, nhiều bước và tùy vào mỗi ảnh, tùy cảm hứng sáng tạo nữa .

Em thật sự rất mong được học hỏi kinh nghiệm làm ảnh đen trắng của các bác. Vì thế rất rất mong, nếu có thể thì bác Nguyên gửi ảnh mầu lên, rồi bác SonTT làm lại ảnh đen trắng chuẩn, cho em có điều kiện so sánh-rút kinh nghiệm-học hỏi, để biết thế nào là BW chuẩn.

Bình thường thì em ít khi nghiêm túc, nhưng lần này cực kỳ nghiêm túc. Mong được các bác chia sẻ. Em cám ơn nhiều ạ (beer)

...lần hiếm hoi "cực kỳ nghiêm túc" lại ko đúng lúc, đúng chỗ á (NT) ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back