What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Híc, ăn chơi sợ gì mưa rơi. :))

picture.php

Toàn ảnh cũ nhai lại à , có cái ảnh nào mới của M8 up lên xem nào ? mà sao mày xóa bài của thằng dơi thế ?

Toàn ảnh cũ nhai lại à , có cái ảnh nào mới của M8 up lên xem nào ? mà sao mày xóa bài của thằng dơi thế ?

Tao mua M8 có phải để... chụp ảnh đâu, ờ=))

Cái thằng dơi nó bảo thế này "chuyện có gì mà ầm ĩ nhể, cũng phải cho bọn leica biết là nó cũng phải sang Việt Nam mà tiếp thị chớ, zzzz'

Không xóa đi thì để nó bán chuối à :))

picture.php

Đổi cái này thành "Sontt M8 tập bắn tập khệnh" đê :))

M8 sẽ có topic mới mà. :)

Nói thế chứ bận bỏ mẹ đi làm gì có thời gian đi chụp ảnh:D Với lại chụp nhiều quá sợ thằng mập lại chột luôn thì thất đức quá.

Ra HN chơi đi mày;)

Mày mở topic M8 rồi rủ AG vào chơi đi tao té nước theo mưa cùng

Mà gớm điệu bộ mày như phú ông làm hoàng đế cái éo ấy :))

M8 sẽ có topic mới mà. :)

Nói thế chứ bận bỏ mẹ đi làm gì có thời gian đi chụp ảnh:D Với lại chụp nhiều quá sợ thằng mập lại chột luôn thì thất đức quá.

Ra HN chơi đi mày;)

Cuối tháng 9 nhé.
Dạo này toàn ngồi bàn giấy, người nó có ỳ ỳ chán bỏ cụ đi được, đời éo le không thể tả:(

He he, Bạn Tinh Tế Top Ten mắng mỏ mình ghê quá làm mình đang trên đường lượn lờ từ Tổ Rồng (Toronto) lên Mông ( Montreal) đón AnhGia đi Boston thì đến nơi trời đổi gió, mưa bão tầm tã làm mình không đi được đành dắt nhau lên St. Catherine đi bar à ơi xem có kiếm được em nào, giải buồn không.

Thế này cho nó đơn giản nhỉ. Bạn Són mua Noctilux cho dù limited edtion hay loại thường mình đều thích hết .

Mình cũng rất ân hận đã ném hòn sỏi vào bạn đúng lúc bạn đang mong manh dễ vỡ.

Còn đây là cái ảnh về lục lọi lại được bên TTVN. Đây là đồ chơi mình vác đi chụp trong chuyến đi xuyên Việt hồi năm 2002

Thế là đủ nhỉ bạn nhỉ. (beer)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back