What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

À, hóa ra Net sợ thua mình chứ gì?
Gớm, tưởng cái gì, bạn đừng có bao giờ, now and forever phỉa lăn tăn về chuyện đấy nữa nhé.

Chính bạn, Đại Vương và thằng em Dazu hả (thằng này đến bây giờ vẫn chưa lộ sáng) đã truyền cảm hứng cái vụ ảnh ọt này cho mình đấy.

Hè hè, với lại... các bạn chưa bao giờ là destination của mình cả... mình đi đường mình... con đường riêng của Hoàng đế (kể cả lúc cởi truồng)

Thế đủ chưa nhỉ...
À, đống đồ trên bán ăn hết rồi hả

Hố hố hố

Khổ , thằng Tể Tướng nó còn đang mê muội với M8 , sao bạn Net cứ đem hình Hasselblad ra làm gì , đưa cái hình G9 lên là được rồi !:LL

Khổ , thằng Tể Tướng nó còn đang mê muội với M8 , sao bạn Net cứ đem hình Hasselblad ra làm gì , đưa cái hình G9 lên là được rồi !:LL

Khoe chứ làm gì, cái thằng Anh Già này đúng thiệt là... may là hông có thằng nhà báo đểu nào phỏng vấn mày, chứ không thì...=))=))=))

picture.php

Hôm qua nhân lúc dẫn bạn Net lên vùng núi St-Sauveur chơi , tớ phải cầu kỳ đi mượn cho bằng được con máy P&S Canon G9 của thằng bạn mang đi chụp vài kiểu .Giờ về tớ post thử lên đây các bạn công bằng phán xét xem M8 của thằng Tể Tướng chụp có được như vậy không nhé ? =))

Anh Già chụp đẹp quá... chúc mừng

À, 90% mem của các 4R là chỉ tìm cách để hơn tớ hay sao ý Anh Già ạ :)) Bạn bị lây bênh này rồi. Ngu ghê cơ! Há há há

Khồng , tớ vẫn khen bạn Tể Tướng và con 1Ds III , giờ tớ đang nói chuyện M8 và P&S nhá ! Hiểu chửa ? hô' hố hố

Khồng , tớ vẫn khen bạn Tể Tướng và con 1Ds III , giờ tớ đang nói chuyện M8 và P&S nhá ! Hiểu chửa ? hô' hố hố

Lần nào mình mua thêm súng các bạn đều xốn xang. Thế là thế quái nào :))
Con nào cũng như con nào thôi, muốn dùng được súng tất nhiên phải hiểu súng... và hơn nữa phải biết bắn và bắn như thế nào :))

Anh Già sang photo đê, hôm qua Tini vừa hỏi đấy :)) Đừng có sợ, nó cũng chua ngoa nhưng vui lắm đấy... à, đảm bảo không dỗi như Net :LL

Khuyên chân thành 1 câu tạm thời A.G chưa nên sang đó vội. Hiện bên đó phong trào dìm newbie xuống ruộng đang cao, cầm đầu nhóm phiến quân đó chả ai xa lạ người đang dùng M8 đấy... :) đừng nghe gạ gẫm vớ vẩn trúng đạn xong thương tích đầy người lại chạy về biến phuotC thành trại an dưỡng nhé :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back