What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Mày viết thoải mái, đừng văng tục là được... thế thôi...
Có ngày, tao viết cả trăm bài...

Hố hố hố
Ngẫn độ nào cũng kệ mịe tao... Nhá

=)) =)) =))
Cái này gọi là ngẫn độ một
Hố hố hố, đúng như mình định nói

Mà này, ngày viết hơn chục bài, có bị gọi là spam và ban nick ko:T
Vô tư đê, đại nhân bảo kê rồi, ban nick làm mới, lo giề?

Khè khè khè ... cái gề mà bọn đường lâm này bọn đường lầm kia hả các cụ. Các cụ tưởng cãi nhau ở đây có nghĩa là các cụ không đến đường lâm hả.

Không đến sao cụ tê tê kêu nó toàn mùi cứt trâu.

Thế này nhé, iem cứ xài cà lông đểu cho các cụ tức ... nhể ... hô hô hô ... ai chê cà lông vào đâm đê ... đang máu chiến đây :gun :Dam

Mày viết thoải mái, đừng văng tục là được... thế thôi...
Có ngày, tao viết cả trăm bài...

Hố hố hố
Ngẫn độ nào cũng kệ mịe tao... Nhá

Thế cho hỏi luôn, thế nào là ko văng tục nhá, cái định nghĩa này nó phiên phiến kiểu như thế nào là đẹp:))

Tao đi Thổ Hà... 1 lần duy nhất trong đời... và sau đó tự hứa sẽ không bao giờ... làng quê VN gì sất. Ảnh chả ảnh thì ,thôi, có con mẫu ngon đưa ra mà chén thì không lại kéo nhau chui vào bãi cứt trâu chụp ảnh...

Ngẫn độ 2.

Khè khè khè ... cái gề mà bọn đường lâm này bọn đường lầm kia hả các cụ. Các cụ tưởng cãi nhau ở đây có nghĩa là các cụ không đến đường lâm hả.

Không đến sao cụ tê tê kêu nó toàn mùi cứt trâu.

Thế này nhé, iem cứ xài cà lông đểu cho các cụ tức ... nhể ... hô hô hô ... ai chê cà lông vào đâm đê ... đang máu chiến đây :gun :Dam
Bếp điện ơi, không cần đến Đường Lâm mà Đường Lâm tự đến này, ngứa vảy rồi đấy. Mày post ít ảnh Đường Lâm có 2 con vịt lên cho các bạn ấy choáng đê.

Thế cho hỏi luôn, thế nào là ko văng tục nhá, cái định nghĩa này nó phiên phiến kiểu như thế nào là đẹp:))

Tức là nói tránh đi tý... đừng có phang thẳng... thôi...
Kiểu gái thì phải làm tý son phấn... nó mới đẹp ấy:LL

Khặc khặc, em không làm bếp điện, cũng chẳng làm đầu rau đâu cụ à. Cụ ngữa thì cụ gãi đê, gãi cho tụi em rửa mắt xem con rựn cụ to thế lào!

Cụ tê tê sao biết tụi em ngồi lên đống cứt trâu, lại lão nào thổ ra rồi chứ gì :T

Khặc khặc, em không làm bếp điện, cũng chẳng làm đầu rau đâu cụ à. Cụ ngữa thì cụ gãi đê, gãi cho tụi em rửa mắt xem con rựn cụ to thế lào!

Cái cậu này, tớ quote của cậu để gọi thằng bạn tớ, thế mà cậu ngứa thật à? Sao mà mong manh dễ vỡ thế!

Cái cậu này, tớ quote của cậu để gọi thằng bạn tớ, thế mà cậu ngứa thật à? Sao mà mong manh dễ vỡ thế!

Thằng này còn thuộc lại đầu gấu đấy, nó ngứa mặc xác nó... mày mà gặp ông Chitto a... hố hố hố... gọi là cực kỳ mong manh luôn...:LL :LL :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,890
191,763
Latest member
8kbetcompe
Back