What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Lâu nay bác có hay về thăm không. Đường 8 đoạn từ Linh Cảm lên cửa khẩu rồi qua lacxao mùa này đẹp lắm. Có nhiều hoa dẻ lắm. Em định tháng 10 này mò về làm quả lang thang vương quốc gia Đỗ Quang với lại đi thuyền dọc sông La, tiện thể ghé qua Laos xem có con CRF không bưng về 1 con chạy cho nó máu. Có mấy ông bạn bên hội nghệ sỹ nhiếp ảnh HT rủ hoài mà chưa đi được.

Từ Tết giờ chưa về được... mấy ông bạ chuyên nghiệp đấy... rủ ông đi cùng cho ông ấy chửi mình chụp như shit à. Hố hố hố. Dại gì

Chưa bị chửi bao giờ bác ạ. Tại em là trẻ con không chấp hay tại cái xì tai em chụp khác của mấy ổng nên mấy ổng không dám ném đá. Nhưng dù sao thì cũng hú hồn :D

Hú hồn cái giề, bác cứ show ảnh ra đây anh em đâm cho... xì tai nào cũng đâm hết. Hố hố hố

Nghe bảo show ảnh cái là chạy té re mất hút luôn... có lẽ... cũng chụp bằng mồm... như mình:))

Dù gì thì dù gì, mình vẫn có ảnh, và đối với mình thì nó đẹp=))

1. Chụp giề
2. Mưu sinh
3. Ngậm ngùi

Mình phải công nhận thằng bạn mình từ hồi đổi máy chụp ảnh lên mức thiên tài, căn bản là nó có tố chất, chứ không như bạn Lỗ, loay hoay đến gần chục năm mà chụp mãi vẫn không lên được "tình" như của thằng bạn mình. Hai chữ TT theo mình nó phải là thiên tài, này "thiên" chứ không phải là "quan" đâu đấy nhé. Hẹ hẹ hẹ

Miẹ, thằng Lỗ nó đang đi Barca, bên kia buồn quá
Bên Photo hay bên PW? Bạn bè đoé gì mà chụp cái ảnh "đi vào lỗ", nó không bỏ đi mới la. hé hé hé

@SonTT : Bác chờ em chút, em phải đi làm kiếm chút xèng đặng đú với bác. Bác chờ em nhá.

Quên, em chỉ ngắm và bắn thôi nên bác có ném đá thì ném nhè nhẹ nhá. Em x đủ xèng để đú với 2 súng của bác ợ.

Last edited:
Ặc, đúng dân Hà Tịnh choa... nghe khích đểu phát là phi vô liền...

Hố hố hố, ngắm và bắn là quá tốt rồi, đây... thỉnh thoảng còn không ngắm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,861
191,753
Latest member
rikgamesite
Back