What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Quên, em chỉ ngắm và bắn thôi nên bác có ném đá thì ném nhè nhẹ nhá. Em x đủ xèng để đú với 2 súng của bác ợ.
Bạn này muốn SonTT không ném đá được thì phải chơi theo trường phái lomography. Bài đấy bạn bếp điện của tớ chưa học.

Bên Photo hay bên PW? Bạn bè đoé gì mà chụp cái ảnh "đi vào lỗ", nó không bỏ đi mới la. hé hé hé

Bên Photo... chứ bên PW thì suốt ngày tao bị xoá ảnh thôi... cái "tè vào Lỗ" đấy là cái ảnh tâm đắc của tao mà, à, để tao up lên đây luôn. =)) =)) =))

Ặc, đúng dân Hà Tịnh choa... nghe khích đểu phát là phi vô liền...

Hố hố hố, ngắm và bắn là quá tốt rồi, đây... thỉnh thoảng còn không ngắm

Bác chả phải khích. Để em mần xong rồi em hầu bác.
Mà hình như em chộ là bác toàn chơi BW ấy nhỉ. Ờ quên, súng bác xịn quá. Công nhận, Chả biết em làm đến khi nào mới đủ xèng tậu con đó. Thèm vãi.

Ảnh màu nhìn chán lắm:LL Đoạn đầu topic này toàn ảnh màu không à:))

Ừ, mua súng mới khó chứ chụp ảnh chắc là dễ=)) thấy nhiều thằng chụp đẹp lắm:LL

A, nhìn thấy thằng Nhựa đang lảng vảng ở đây...
Đồ Nhựa này=)) vừa xấu vừa bẩn này=))

Ờ, em đưa thử cái này lên xem tần suất ném đá của bác sonTT như thế nào. Thăm dò cái đã :)

Liêu phiêu, em không chơi Chim hoa lá cá bướm bác nhé:))

Mấy cái em chộp hôm qua trên đường:D

1. Giúp mẹ
2. Tắm nước sạch???

bác sonTT.
1. Bác hơn tuổi em, nên bác gọi thế này em tổn thọ bỏ mịa
Liêu phiêu, em không chơi Chim hoa lá cá bướm bác nhé
2. Bác bẩu ném đá em trên mọi lĩnh vực giờ lại bẩu không chơi chim hoa.... Ờ thì coi như không chơi chim đi nhưng hoa, bướm mà bác không chơi thì bác là cái gì? Hỏng (NO)

Kết luận, bác vẫn chưa ném được em :LL hố hố hố :))

PS: Ngồi cả ngày chả thấy ổng lên, mình mới thò đầu lên thấy ổng lù lù. Vãi đ ái.

Last edited:
2 cái ảnh trên của bếp điện chưa đủ độ tương phản.

Cái ảnh đầu tiên phải bảo cái X3 trước đi chậm chậm lại để sao cho nổi bật sự chênh lệch giàu nghèo giữa những người dân bình thường và những đại gia cầm súng nòng L đang ngồi trên xe. Với lại ngồi trên oto bắn thì thông cảm thế tró nào được với những người đang phải đi bộ?

Cái ảnh thứ 2 cũng vậy, thiếu một nhân vật phụ. Giá mà có một cô gái, nhất là gái đi du học ở tây về hoặc là Vịt kìu càng tốt, xuống làm nhân vật thứ 3, chắc chắn sẽ tạo nên sự khác biệt. À, mà cái này chắc cũng bắn lúc đang ngồi ở ghế phụ, thế thì cũng chỉ đến thế?

Hố hố hố

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,861
191,754
Latest member
18wincodes
Back