What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

bác sơn ti tỷ chụp đẹp quá, chẹp chẹp, lại rất hay nói bậy,em rất khoái, he he he
voted

Trời mưa cái chụp ảnh lên chất F1 ghê. Không có cái đám hơi nước bốc mù mịt sau xe thì rất khó phê :D

Cái vào pit cũng rất hay, giá mà có cái rời pit (bắt đầu chạy sau khi pit xong) thì khéo còn hay nữa.

Ra pit đây này, nhưng thực ra ra pit không hay vì lúc đấy cả đội nó không tập trung chăm chú như khi vào pít (tính bằng giây cơ mà)

Bác photoshop làm gì :T :T :T
Cá nhân em thích cái ảnh vào pit, hay thật! Bác có ảnh mầu (không phải đen trắng) toàn seri các đội thì post lên đê
:D

Bạn ttnos dạo này đi đâu mà không vào bình loạn ảnh của thằng bạn bếp điện nữa vậy? Hay là chán quá rồi? Mình thì thấy rằng bạn SonTT dạo này chụp đã lên tay rất nhiều , bớt đi được cảnh '' lấy súng ống to bù kỹ thuật ''(NT) . Mà mình thấy bạn SonTT còn có cả đầu óc sáng tạo nữa nó mới thú chứ ! Ví dụ như ảnh cuối cùng , thường thì dân hiếp ảnh người trần mắt thịt thường lấy nét vào mặt của mẫu , nhưng ở đây bạn bếp điện lại thể hiện tính sáng tạo bằng cách lấy nét mịa nó vào... nách mẫu :LL :LL !!! Ý tưởng quá hay , bái phục ! Chẹp chẹp... =))

Bạn ttnos dạo này đi đâu mà không vào bình loạn ảnh của thằng bạn bếp điện nữa vậy? Hay là chán quá rồi? Mình thì thấy rằng bạn SonTT dạo này chụp đã lên tay rất nhiều , bớt đi được cảnh '' lấy súng ống to bù kỹ thuật ''(NT) . Mà mình thấy bạn SonTT còn có cả đầu óc sáng tạo nữa nó mới thú chứ ! Ví dụ như ảnh cuối cùng , thường thì dân hiếp ảnh người trần mắt thịt thường lấy nét vào mặt của mẫu , nhưng ở đây bạn bếp điện lại thể hiện tính sáng tạo bằng cách lấy nét mịa nó vào... nách mẫu :LL :LL !!! Ý tưởng quá hay , bái phục ! Chẹp chẹp... =))
Bạn già nhận xét thật tinh tế. Những cái hào nhoáng như F1 chỉ là cái bề ngoài, những nếp nhăn ở nách mới nói lên nhiều điều.

Mình giờ này chán chọc ngoáy đoạn ảnh ọt vớ vẩn rồi, cái trò đấy chơi mãi cũng chán, giờ đang chuyển sang lĩnh vực khác, bạn có lời khuyên gì không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,855
191,745
Latest member
Bet888Ing
Back