What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Mày chuyển sang chơi cái gì đấy? Nói coi, hay để tao theo...
Tao đang định hoặc là thiền hoặc là chơi chấm. Chấm chủng thì sẽ phải kết hợp trekking với gps gì đó, sẽ có cơ hội show hàng, còn thiền thì chỉ cần mỗi một manh chiếu vuông với một căn phòng nhỏ, ở trên lưng chừng núi là tốt nhất. Mày thích cái nào?

Chấm thì lâu lâu làm cái... thế là xong.
Thiền... thì mày ngu bỏ mẹ ấy, thiền bây giờ là thiền động chứ ai thiền tĩnh như ngày xưa nữa mà chiếu với phòng.

Lẩm cẩm
Hố hố hố

Chấm thì lâu lâu làm cái... thế là xong.
Thiền... thì mày ngu bỏ mẹ ấy, thiền bây giờ là thiền động chứ ai thiền tĩnh như ngày xưa nữa mà chiếu với phòng.

Lẩm cẩm
Hố hố hố
Mày chắc chỉ nghĩ ra được đến NKVA 16' là cùng, hố hố hố

Tao biết ngay là mày phải show được hàng mới sướng mà, trò đấy trọc phú bỏ mẹ, nhưng mà có tiền mà đe'o show được, công nhận chán.(NO)

Uh , thôi chơi cái khác đi bạn ttnos , đi thiền cũng ok , mình tặng bạn bài hát này để bạn vừa thiền , vừa không lạc hậu với thời thế ,vừa nghe cho tĩnh tâm và mau lên cõi.. cực lạc nhé ! (beer)
http://www.youtube.com/user/khoacnqg

PS: SonTT đi chụp ảnh tiếp đê , làm gì mà miệng cứ vàng ảnh vàng anh như truyện Tấm Cám thế? Cái ảnh số 6 cắt bớt mấy cái tay thò ra bên trái đi , để thế khác gì định dùng mấy tay đó đánh bạn ttnos? :T

Bạn Anh Già trước hôm về được em Ngọc Lan tặng ảnh hoa hồng với lời nhắn chăn với chả gối đâm mẩn mê thế nào lại lối chăn gối ra chụp thế!!!

:)) :))
Tao chỉ cho nó mượn tâm sự một đêm mà giờ vẫn chưa trả(NO)

Uh , thôi chơi cái khác đi bạn ttnos , đi thiền cũng ok , mình tặng bạn bài hát này để bạn vừa thiền , vừa không lạc hậu với thời thế ,vừa nghe cho tĩnh tâm và mau lên cõi.. cực lạc nhé ! (beer)
http://www.youtube.com/user/khoacnqg

PS: SonTT đi chụp ảnh tiếp đê , làm gì mà miệng cứ vàng ảnh vàng anh như truyện Tấm Cám thế? Cái ảnh số 6 cắt bớt mấy cái tay thò ra bên trái đi , để thế khác gì định dùng mấy tay đó đánh bạn ttnos? :T

Sao bạn già không gửi cả cái hard tube cho thằng bếp điện nó thưởng thức?

À mà thằng bếp điện nó canh nét vào nách nên giờ xấu hổ mẹ nó rồi, hố hố hố

Tao chỉ cho nó mượn tâm sự một đêm mà giờ vẫn chưa trả(NO)

Ặc ạc ! Mình trả lại nguyên đai nguyên kiện cho bạn ttnos rồi mà , bạn còn nói là đem ngoclan đi làm mẫu cho SonTT nó canh nét vào nách :LL !!! Chóng quên thế? =))

Sao bạn già không gửi cả cái hard tube cho thằng bếp điện nó thưởng thức?

À mà thằng bếp điện nó canh nét vào nách nên giờ xấu hổ mẹ nó rồi, hố hố hố

Chính ra bạn già ttnos nên khuyên nó canh nét thấp xuống tý nữa cho vào...háng luôn là được một bức tuyệt tác !(c) Mình dám cá với bạn là bức đó thể nào cũng được lên ngay trang nhất của tạp chí PlayBoy :LL :LL

PS: bạn già ném vài viên đi cho vui , chứ một mình buồn , mình ném mịa nó cả viên đá tảng thì thằng bếp điện nó dỗi là éo dỗ được đâu.=)) =)) =))

Ặc ạc ! Mình trả lại nguyên đai nguyên kiện cho bạn ttnos rồi mà , bạn còn nói là đem ngoclan đi làm mẫu cho SonTT nó canh nét vào nách :LL !!! Chóng quên thế? =))
Nói là nguyên đai nguyên kiện thì cứ tin thế thôi, chứ cả đêm lôi con nhà người ta ra bắn bằng B40, à quên, 40D ống 28-70 mở những 2.8 thì bố ai mà chịu được, à mà ... có khi ngoclan chịu được.(NO)

Bạn già mới chụp dslr nhưng canh nét rất tốt, định canh vào đâu là chính xác chỗ đấy, giá cứ như thằng bếp điện thì còn nghĩ nó canh nét vào mặt thì ra nách, chứ bạn già canh mẹ nó vào đúng chỗ đấy thì nó rõ ràng ràng từng cái hair (nhựa mày vào confirm giúp anh là lông mi cũng được gọi là hair nhé(NT)).

Thôi, không động đến ngoclan nữa, tao lại sôi máu lên rồi.:gun

Mấy ông này vào chỗ thuê của lamchieu mà nói xấu chủ đất, lamchieu sẽ dọn qua chỗ chủ đất nhé, để chủ đất dễ xử lý.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,854
191,743
Latest member
hot51vnnet
Back