What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Gớm, có 2 anh Thăng Long sang đây demo nhặng cả lên thế. Các anh du học sinh, việt kiều xa mẹ... thì cứ ở đấy mà chơi, mà ní nuận cho nó sắc sảo...

Iem chả dại, nhá

Thôi, kệ mẹ nó, ở bên này thì thêm bớt vài gang có đáng kể gì...
mà lúc nào thì gọi là snap shot???? hay là cũng không biết hả?

Mịa, làm IT mà không biết dùng Gú gồ à.
Cái này là chụp bắt một khoảng khắc nào đấy, diễn ra trong tích tắc thôi.
Thường là chụp street life.
Mà em không phải dân TL nhá, vào đấy dạo chơi thôi, cãi nhau bên ý mệt lắm.

Có thằng nó đang lùa mày bên kia, vào lý luận đểu cho nó cú nhé. Cái ảnh rửa bát mới của tao

a, em chào bác thanhcong67 - bác có phải vẫn là bác bên photo không ạ.

Nhà em lung tung, chát chít chửi bậy tùm lum, bác thích xả stress thì ghé chơi, không thì cũng đánh cho em mấy chữ đại xá

Có thằng nó đang lùa mày bên kia, vào lý luận đểu cho nó cú nhé. Cái ảnh rửa bát mới của tao

a, em chào bác thanhcong67 - bác có phải vẫn là bác bên photo không ạ.

Nhà em lung tung, chát chít chửi bậy tùm lum, bác thích xả stress thì ghé chơi, không thì cũng đánh cho em mấy chữ đại xá

Đúng rồi, bác Thanhcong chơi chính bên vnphoto.net, cuối tuần bác ý hay tổ chức anh em đi dã ngoại.
Bác TC chơi chung với anh Hậu và mấy bác nữa.

Thằng bếp điện ngày xưa hình như chỉ chơi cái mạng đểu của FPT chứ không chơi Netnam thì phải cho nên sang TL chúng nó đánh cho đeo' ngẩng mặt lên được, mà kể ra đường đường là thằng đàn anh mà đe'o cãi lại được bọn trẻ ranh cũng chim cú, nên theo anh nó cứ chơi trong cái khu tự trị ma cao cho nó lành. Mà hình như bọn admin TL có đi chơi với bếp điện một vài lần thì phải, nếu chúng nó treo mày lên cột điện thì mày hạ mình gọi điện cho chúng nó thả ra sớm nhá.

Thực ra bên TL có bạn Tủm viết còn hay chứ bọn như Lỗ hay anh già dex lại được bọn trẻ con, cho nên theo mình bạn già cứ vào đây chơi với thằng bếp điện cho có anh có em.

À mà anh thấy chú Lỗ mời cà phê, đợi tuần tới vào SG anh gọi chú nhé, anh vào đấy hay ra MGM ngồi, chắc không quá xa chỗ chú.

Bếp điện, cái ảnh cầu nguyện của mày theo tao thì mày xoá toàn bộ nền đi, người không có phần chân, chỉ để lại đầu và tay thôi, những miếng xốp trắng cũng xoá luôn cho nó đỡ phân tán, xoá nốt cả cái ghế chỉ để lại que hương, tập giấy với cái calculator sao cho hương, giấy và máy tính như đang lơ lửng trong không gian.

Hôm nay hết ảnh up bên photo, tao dí đại cái chụp thằng Kua hôm đi Tú Lệ về đang ăn tối.

Chúng mày sang đấy mà xem bình loạn nhé:))
Nhân thể chúc mừng sinh nhật Kua

Kua ở ngoài trông phong độ thế mà qua ống kính của lão Sơn trông như con bệnh trại điên Thường Tín là thế đ' nào?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back