What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Ké nhờ Cụ 2 cái cảnh trên đường đi Siemreap nhá. Qua kính xe nên nó cứ bong bóng :D:D

Last edited:
Khọm;28849 said:
Mấy cái ảnh này chứng minh 1 điều rõ ràng là , dù máy có xịn , ống kính có xịn , cảnh cũng xịn nhưng SONTT chụp ra vẫn xấu như thường , bán máy thôi cụ ơi :p

Có bán thì chú cũng đâu đủ tiền mua:))
Chú cứ cố chụp được xấu như tớ đi nhé.

À, mấy cái đấy chụp qua kính xe đang chạy 100 miles/h đấy.:))

Các bạn chụp đều rất đẹp... rất có phong cách và có hồn...

Tiếc cái là thiết bị của các bạn lởm quá. Tiếc quá. Tiếc thật.

À, mấy cái đấy chụp qua kính xe đang chạy 100 miles/h đấy.:))

Nổ quá nhỉ? Bạn Cbnu đâu vào confirm cho anh là lão Són nổ nhá , chạy bên đấy 80 mile/h là giỏi , đến 100 mph thì police nó túm cổ rồi chứ ngồi đó mà nói phét à?
PS : Són có sang bờ Đông mạn NY thì gọi , có khi tớ lái xe qua chơi , nhưng chỉ đi tốc độ 70 mph thôi.
dm sao xoá post của ông hả bếp điện?:gun

Các bạn chụp đều rất đẹp... rất có phong cách và có hồn...

Tiếc cái là thiết bị của các bạn lởm quá. Tiếc quá. Tiếc thật.

Làm Kứt gì kó tiền mà đú với Kụ hả kụ. Kụ kứ mô kích anh em thế làm gì :D:D:D:D:Dam :LL

Anh Già ạ. Chú mày ở bên đấy nên sợ cớm là phải, bọn anh sang chơi có mấy ngày... chạy quá tốc độ nó bắt được thì phạt tiền... nên tội éo gì không thử chạy cho nó phê.

Anh thông cảm với chú mày lắm đấy=))

Nói thật là anh vào cua 100 miles/h suýt lật xe, mấy thằng em anh lái mới chạy 100 chứ anh toàn đóng 120 miles/thôi.:LL

Ờ được rồi , cậy nhiều tiền nộp phạt hả ,vụ 100 mph thì tin thằng bếp điện rồi !(c) Dưng mà 120 mph thì chắc cũng chỉ thử chạy môt đoạn ngắn thôi chứ chạy đều đều là giờ này đã bị tóm rồi chư" nó chả phạt tiền không đâu. hehehe.
PS : chạy cái xe Fò rd đấy thì vào cua 100 mph xém lật xe là đúng rồi còn thắc mắc gì?:LL

Công nhận là chạy 120 miles thì không được đoạn dài vì tăng giảm liên tục từ 100 - 120miles/h.

Cái xe Ford phò này thì không chạy được 120 miles hoặc ít ra là tao không dám, hôm chạy 120miles là chạy con Escalade 6 lít 3 cơ.

Phê lắm. Mày thử đi

Đây, con này. Mày yên tâm đi, đằng nào năm nay tao cũng ghé lại bờ Đông 1 lần để hú hí với mày.:D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back