What's new

Tách từ topic "Chùa đất Việt"

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn NLK đã quan tâm đến cái mông trong avatar của nick Anh Già, nhưng nghe những lời vàng ngọc của NLK mà đến cả cái avatar của tôi nó cũng phải ngượng đỏ cả mông thế kia.
Nếu NLK nghĩ về gái phượt như vậy thì cũng không nên tham gia vào forum này làm gì, hơn nữa những lời phát biểu của bạn về gái phượt chúng tôi hoàn toàn không tán thành.
Xin nhắc lại lần nữa cho NLK biết rằng:forum này là nơi giao lưu của những người yêu du lịch, bạn NLK đã nói rõ là bạn không thích du lịch, không thích gái phượt nói riêng và phượt tử nói chung, bởi vậy mong bạn NLK dành thời gian để giải quyết những vấn đề cá nhân của bạn mà không vào đây làm phiền mọi người nữa, đừng để đến mức độ tôi phải ban nick của bạn .

Bác cứ khóa vào cho nó nhẹ nhàng , để em còn có cơ hội thiết lập nick mới ...
Chắc các Bác Mod và admin biết nick mới chứ các Thành viên là không biết đâu :D
Mà ai bảo em không thích du lịch , em không thích du lịch em ở bên diễn đàn kia ...làm cái gì X(

Nói là Gái Phượt theo như hình ảnh các Bác xây dựng trong mắt xã hội ...em không dám thôi :D

Nói đến Gái Phượt cứ như là trong mắt xã hội ...Gái đi Phượt rồi dễ dãi ...hay cô đơn không biết nữa , ôm zai nào đó ngủ quên luôn ..keke

Nói câu này là lại đụng chạm đến 50% phượt gia rồi đó

Bác anh già mũi đỏ râu tóc bờm xờm , ngồi gãi mông ..=))

Thay avatar nhá Bác , kẻo lũ trẻ nó bảo là mình đã già mà chẳng lịch sự tý nào
Mà nhìn ảnh Bác thấy Bác ngon zai ra thế mà (NT)

Em là em chẳng biết nể Mod hay admin nào bao giờ
Có gì là em cứ nói thẳng (BB)

Lãnh đạo thì có cái của quý nhất làm món ngẩu pín tần ...thế thì ...nhân dân sợ gì ai chứ ... xịt thôi =))
Thương là thương thế nào , mình vàng cốt ngọt chẳng tự thương mình thì thôi lại còn khoe ra ...àh mà có khi bực quá lại ngồi gãi ....(NT)

Bạn càng nói thật càng chẳng ra làm sao?
Cách trình bày thì khác người, xanh lè xanh lét, icon tùm lum, không đúng chỗ.
Cách diễn đạt cũng không trôi chảy, câu cú lủng củng.

Chị cho chú Chit to 12 tiếng để post lại bài viết của chị tối qua và suy nghĩ lại cách làm việc của chú trên diễn đàn.

Chị Chiêu Quân này có khi là đệ tử của Năm Cam?

Ko hiểu sao 1 diễn đàn lành mạnh, bổ ích, rất có ý nghĩa với những người yêu du lịch Việt Nam như phuot.com thời gian gần đây lại biến thành 1 sân chơi hơi bị xã hội đen khi có 1 số thành viên "quái dị" vào phá đám.

Cá nhân tôi đề nghị các bác Admin và Mod cần có những biện pháp mạnh tay với những thành viên như thế này, vì một môi trường phuot.com trong lành ko ô nhiễm.

Songoku - Thân mến!

Last edited:
Chị Chiêu Quân này có khi là đệ tử của Năm Cam?

Ko hiểu sao 1 diễn đàn lành mạnh, bổ ích, rất có ý nghĩa với những người yêu du lịch Việt Nam như phuot.com thời gian gần đây lại biến thành 1 sân chơi hơi bị xã hội đen khi có 1 số thành viên "quái dị" vào phá đám.

Cá nhân tôi đề nghị các bác Admin và Mod cần có những biện pháp mạnh tay với những thành viên như thế này, vì một môi trường phuot.com trong lành ko ô nhiễm.

Songoku - Thân mến!

Chú song o ku lại chụp mũ nhau rồi, đây là chị của Sáu Quýt.
Muốn phuot.com trong lành và ko ô nhiếm thì một số Admin và Mod phải xem lại mình trước đi đã nhé.

Last edited:
Anh đã xem lại topic thêm một lần nữa, nên đã mời cô Chiêu Quân tạm lên cột hóng mát vì thái độ hung hăng theo kiểu '' Sáu Quýt '' của cô :T

người ta có ku đàng hoàng, (vẽ đầy trong truyện) em lại chơi chữ thành o ku, nghỉ mát là đúng rồi =))=))=))

Đến ngó "Danh Thắng" người nhiều chữ thì thơ thì phú.. thằng không nhiều thì làm câu "Tao đã đái ở đây rồi" vui thật.:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,890
191,764
Latest member
Chang2006
Back