What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Bạn nộp hs ở đâu thế?

Nếu HCM thì chỉ cần 1 lần cũng có thể xin multi nhé

HN thì đúng 4 lần trong 2 năm mới được.

Họ sẽ thu tiền bạn 80$ trường hợp ko đc multi họ sẽ cấp cho bạn single và không trả lại tiền hihi. HCM thì thoải mái đi

Em cảm ơn chế. Vậy thì cứ chuẩn bị như bình thường, Xong lên đó bảo em mún xin Multi, ^^ Hy vọng pass cho cái, năm em đi 4 lần lun :)

hi em, không biết em nộp hso ở đâu, SG hay HN? nhưng chị nộp ở SG tháng 10.2016 thì chị vẫn xin được multi visa dù chị mới đi Hàn có 1 lần vào tháng 4/2016, lúc nộp hso họ sẽ hỏi vì sao nộp multi thì em cứ trả lời theo ý nghĩ của em là đc đi Hàn nhiều lần thôi là ok, họ sẽ cho đóng 80$ nếu họ nhận hso. chia sẻ thêm, con gái chị chưa đi lần nào, nhưng họ vẫn hỏi có đóng luôn cho con k vì có chị bảo lãnh và con đi theo mẹ thì ok đó e ạ, tiếc hồi đó c đóng cho con single nên bg phải xin lại multi cho nàng nè

Dì cháu em sẽ xin lại lần này, Chắc okay hết thôi ^^

Sáng nay 24/2 mình lên xếp hàng thì họ ghi tên sdt vào sổ và hẹn 6/3 đến lấy số :( nếu 6/3 mình nộp được luôn thì theo lý thuyết sau 8 ngày có visa mà 14/3 mình bay r nên k kịp
Mình lại nộp qua dịch vụ huhu mùa cao điểm đi Hq nên mng cbi sớm cho chẮc nha,đừng ung dung như mình...

sang nay 7h30 lên xếp hàng, nhìn cảnh các anh CA với anh chị cò lái mà oải (BB), đi 7h30 tới 11h30 mới xong vì lí do viết đơn ko kiệp, phải xuống bóc số lại chờ :T, và chú ý form Việt-Hàn nhưng ghi thì phải bằng English nhé

sang nay 7h30 lên xếp hàng, nhìn cảnh các anh CA với anh chị cò lái mà oải (BB), đi 7h30 tới 11h30 mới xong vì lí do viết đơn ko kiệp, phải xuống bóc số lại chờ :T, và chú ý form Việt-Hàn nhưng ghi thì phải bằng English nhé
Hihi, oải thiệt. Giống mấy cơ quan hành chính của Việt Nam ah :)

• Nếu bạn đã nhập đơn visa Hàn Quốc online trước ở nhà rồi in ra thì không phải bị bắt số lại rồi.
  • Bạn cũng có thể download form rồi điền trước ở nhà luôn. Cái form dài, hỏi đủ thứ mà lên tới nơi mới điền là gấp gáp rồi.

Thân.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back