What's new

Thông tin phượt đảo Cô Tô (2013 từ trang 6)

Re: Đảo Côtô

Mọi người cho hỏi ở ngoài Coto thì có ks hay nhà nghỉ nào gần biển? Bây giờ ks ngoài đó có điều hòa hết cả chưa nhỉ? Nếu đưa trẻ em đi cùng có thuận tiện không?

Re: Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh ...

Mình định cuối tuần này (thứ 7). đi buổi sáng từ hà nội để bắt kịp tàu cao tốc 13h ra đảo. không biết có hợp lý không nữa :)

Bạn nên bắt xe về thẳng Cái Rồng để tiết kiệm thời gian chuyển xe. mình có chia sẻ xe oto HN- Cai Rông, xe ây đi ổn, đến nơi 12h30, lên tàu mua vé luôn. buổi chiều có tàu cao tốc, đi hết 1 tiêng 30 thôi, ra đến nơi là 3h hơn, thoả mái nghi ngơi rồi ngắm hoàng hôn, tắm biển chiều nhé

Bây giờ cũng là giữa tháng 6 rồi.thuyền kayak ở đây chỉ mang có một cái bơi cũng nhạt nhẽo lắm các bạn có dự định đi thì phải đặt nhà nghỉ từ trước.chứ bây giờ thì k có nhà nghỉ hay khách sạn nữa vì bây giờ ngta đã đặt hết rồi.các bạn ra thì có thể ở nhà dân thôi.tớ có thể chỉ cho các bạn một sô nhà dân có chất lượng và uy tin.giá cả 70-80k/nguoi/ngày.ở tập thể nhé.(k đc ở đôi).chỗ ăn uống thì bạn có thể nhờ chủ nhà nấu hộ hoặc mua đồ về tự nấu.chương trình đi chơi thì ra đây sẽ co nhiều thứ đê bạn k muốn về nữa.ở đây có xe ô tô.xe máy.xe điện để phục vụ khác du lich.giá xe oto thì mọi ng có thể thỏa thuaanjconf giá xe máy là 250k/ ngày.xăng ngta sẽ đổ cho bạn đi hết đất cô tô.có j thắc mắc về cô tô tớ sẽ giải đáp tận tình.sdt.:0989165661.
P/s vào tối thứ 7 các bạn có thể thuê tàu đi câu mực cùng mọi ng.giá cả thỏa thuận.

Nhà nghỉ gần biển thì có.vào thứ 7 chủ nhật là 700k một pgingf điều hòa.nhưng bjo thì không còn phòng ở njaf nghỉ nữa ngta đặt hết từ tháng trước rôi.bạn có thể ở nhà dân.nhưng cũng k kém nhà nghỉ đâu.cũng tương đôi đầy đu

Bạn nào có ý định mang xe máy lên đảo thì t nghĩ lên xem xét lại.số tiền các bạn mang xe máy lên đảo tương đương hoặc nhiều hơn số tiền thuê xe máy trên đảo (250/người/ ngày).mak mình mang đi lại vất vả mệt mỏi.

Bây giờ cũng là giữa tháng 6 rồi.thuyền kayak ở đây chỉ mang có một cái bơi cũng nhạt nhẽo lắm các bạn có dự định đi thì phải đặt nhà nghỉ từ trước.chứ bây giờ thì k có nhà nghỉ hay khách sạn nữa vì bây giờ ngta đã đặt hết rồi.các bạn ra thì có thể ở nhà dân thôi.tớ có thể chỉ cho các bạn một sô nhà dân có chất lượng và uy tin.giá cả 70-80k/nguoi/ngày.ở tập thể nhé.(k đc ở đôi).chỗ ăn uống thì bạn có thể nhờ chủ nhà nấu hộ hoặc mua đồ về tự nấu.chương trình đi chơi thì ra đây sẽ co nhiều thứ đê bạn k muốn về nữa.ở đây có xe ô tô.xe máy.xe điện để phục vụ khác du lich.giá xe oto thì mọi ng có thể thỏa thuaanjconf giá xe máy là 250k/ ngày.xăng ngta sẽ đổ cho bạn đi hết đất cô tô.có j thắc mắc về cô tô tớ sẽ giải đáp tận tình.sdt.:0989165661.
P/s vào tối thứ 7 các bạn có thể thuê tàu đi câu mực cùng mọi ng.giá cả thỏa thuận.

Mình định thứ 7 này đi.di 1 mìh nên chưa biết ăn ngủ thế nào. Bạn có thể tư vấn giúp ở nhà dân tnao đc k? Giá cả thế nào? Còn đi câu mực nữa. Muốn đi quá mà có mỗi mình k biết có đc k :))

Nhà dân thì 70-80k/ng/ngày.nhà tớ nếu thứ 7 này k có khách thì bạn có thể ở nhà t.trên tầng 2.nếu quan hệ tốt t có thể nhờ ng đưa bạn đi câu mưc.ok

Mình định cuối tuần này (thứ 7). đi buổi sáng từ hà nội để bắt kịp tàu cao tốc 13h ra đảo. không biết có hợp lý không nữa :)

09127676 tám tám,xe xuân trường 45 chỗ,đến cách cảng cái rồng tầm 200m đi bộ đc,giá 120k.hôm bọn mình đi thì xe đón ở hà đông lúc 6h,đến (gần) cảng lúc 12h30,vụ tàu bè phải vô cùng cẩn thận vì cứ đủ khách là tàu chạy bất kể giờ giấc,chỉ có thể gọi điện trước và cầu nguyện thôi :D

09127676 tám tám,xe xuân trường 45 chỗ,đến cách cảng cái rồng tầm 200m đi bộ đc,giá 120k.hôm bọn mình đi thì xe đón ở hà đông lúc 6h,đến (gần) cảng lúc 12h30,vụ tàu bè phải vô cùng cẩn thận vì cứ đủ khách là tàu chạy bất kể giờ giấc,chỉ có thể gọi điện trước và cầu nguyện thôi :D
hi, cảm ơn bạn nhiều nhé. mình đi thứ 7. hy vọng k lỡ tàu :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back