What's new

Thông tin phượt đảo Cô Tô (2013 từ trang 6)

Re: Đảo Côtô

Bọn em định đi Coto đợt giữa tháng 6 này, kế hoạch là nhìn thấy có Kayak đang thí điểm nhưng không biết giá cả và thuê mướn ở đâu.
Năm ngoái đi Lan Hạ thì thuê có 30k/thuyền cả ngày.
Bọn em định đi từ tối thứ 5, sáng thứ 6 đến nơi phi lên tàu ra đảo luôn.
Ngày thứ 6 đi chơi trên đảo
Tối thứ 6 BBQ bãi biển (có j hay ho ko ạ?)
Ngày thứ 7 đi Coto con
Tối Thứ 7 không biết làm j
Sáng Chủ nhật bơi lội rồi trưa lên tàu gỗ về (không biết có chuyến tàu gỗ về ngày CN không )
------------
Các sư huynh sư tỉ có góp ý gì cho em với. Chuơng trình có thể thêm màu sắc thế nào không?
Hay thông tin về nhà nghỉ (gần biển, thuận tiện, sạch sẽ mát mẻ...)

Bọn em định đi Coto đợt giữa tháng 6 này, kế hoạch là nhìn thấy có Kayak đang thí điểm nhưng không biết giá cả và thuê mướn ở đâu.
Năm ngoái đi Lan Hạ thì thuê có 30k/thuyền cả ngày.
Bọn em định đi từ tối thứ 5, sáng thứ 6 đến nơi phi lên tàu ra đảo luôn.
Ngày thứ 6 đi chơi trên đảo
Tối thứ 6 BBQ bãi biển (có j hay ho ko ạ?)
Ngày thứ 7 đi Coto con
Tối Thứ 7 không biết làm j
Sáng Chủ nhật bơi lội rồi trưa lên tàu gỗ về (không biết có chuyến tàu gỗ về ngày CN không )
------------
Các sư huynh sư tỉ có góp ý gì cho em với. Chuơng trình có thể thêm màu sắc thế nào không?
Hay thông tin về nhà nghỉ (gần biển, thuận tiện, sạch sẽ mát mẻ...)

nhóm bạn đã định đi ngày nào chưa, có thể cho mình ghép với nhóm bạn không? mình có 2 người
mà cũng mới có topic chia sẻ kinh nghiệm đi cô tô đấy, bạn có thể vào đó xem kinh nghiệm xem sao nhé topic "Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh"

nhóm bạn đã định đi ngày nào chưa, có thể cho mình ghép với nhóm bạn không? mình có 2 người
mà cũng mới có topic chia sẻ kinh nghiệm đi cô tô đấy, bạn có thể vào đó xem kinh nghiệm xem sao nhé topic "Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh"
Bạn ơi mình có 2 người đi vào cuối tuần sau (31/5-2/6) nè. Bọn mình đi từ tối t5, và có ý định mang xe máy lên đảo. Nếu bạn thấy hứng thú thì liên lạc với mình đi cùng cho vui nhé. SĐT mình là 0987 24 chín sáu chín không :D

Bạn ơi mình có 2 người đi vào cuối tuần sau (31/5-2/6) nè. Bọn mình đi từ tối t5, và có ý định mang xe máy lên đảo. Nếu bạn thấy hứng thú thì liên lạc với mình đi cùng cho vui nhé. SĐT mình là 0987 24 chín sáu chín không :D

cảm ơn bạn nhé nhưng tầm đó mình chưa sắp xếp đi đc :( chắc phải tầm giữa tháng 6 mình mới đi đc ấy.

Thông tin du lịch Cô Tô (2013)

Mình mới đi tháng 3/ 2013, đi 3 ngày thôi và đợt ko cao điểm nên đi 1.5 tr
oto HN-van don-HN: 100x 2 = 200k
tau cái rồng- cô tô- cái rồng : 135 x 2 = 270 k
ngủ: 2 đêm : 300k
thue xe máy: 100k
thế là khoảng 900k nhé . còn lại là ăn uống nữa thôi, đồ ăn rẻ ý mà ^^
chi phí thế này thích quá, trong tháng hoặc tháng sau em phải đi mới được
nhưng toàn đi 1 mình :((

Re: Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh ...

Cho mình hỏi chút là tàu cao tốc đi Cô Tô lúc 1h30 có cần đặt trước không nhi? Hay cứ đến là mua vé nhảy xuống tàu thôi!

Re: Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh ...

Cho mình hỏi chút là tàu cao tốc đi Cô Tô lúc 1h30 có cần đặt trước không nhi? Hay cứ đến là mua vé nhảy xuống tàu thôi!

bạn xuống tàu sớm, cho chắc chắn có chỗ nhé, trc tầm từ 1 tieng den 30p, mua vé trên tàu luôn nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back