What's new

Tình yêu xe đạp, du hí các dịp cuối tuần (từ Hà Nội)

ko thích xe đạp du lịch chụp ảnh ngắn ngày nữa đâu vũ trường lâm ơi...tối độp xe oánh nhau ê anh ơi..show em coi con mtb chiến mới đê a ơi !!!

Ờ, oánh thì oánh, anh sợ gì ai. Mà mấy tối nay chú trốn để luyện công ở đâu thế? Bọn anh vẫn tiến hành bình thường. Tối thứ 5 nhớ xuất đầu lộ diện đấy chớ. Tối qua anh và đặc vụ vừa ngồi ở cà phê 3D xong rồi sang Long Biên, xe thủng xăm, vá mất 20K. Vãi....

Mới tậu được 1 con cho thằng Nam thôi, con của anh phải đặt rồi lắp chứ không mua theo kiểu mì ăn liền được. Tuần này anh đi Tuyên Quang mất rồi, tuần sau chú có chiến cung suối xương và bể sọ người không?

cái vụ đạp xe này còn ko bác? bọn e hè rồi làm vụ đạp xe xuyên việt nên giờ vô đây thấy các bác có ý này e thích lắm....:)

Có bác ạ. HÔm nay bọn em vừa oánh nhau về đây, bẩn hết cả xe lẫn dày. hề hề. Bình thường thì cứ tối thứ 5 hàng tuần nhưng hôm nay xem đá bóng xong nên chiến luôn.

Tết này có 2 xe trong nhóm bọn em du từ Đà Nẵng ra HN đấy, bác có tham gia ko? Có thì mời bác tối mai ra Nhà hát lớn đạp rồi bàn nhé. 20h30.

Em đang ở Vĩnh Yên, định bụng Chủ nhật tuần này (26/12/2010) làm chuyến Tam Đảo. Bác nào có hứng thì PM cho em nhé. YM: ngheanthanhchuong. Tel: 0912831186. Thanks!

Không có ai thì một mình em vẫn chiến. He he.

Em cũng muốn đi Tam Đảo lắm, nhưng đang bận thi nên ko đi đc rồi. Gì chứ đạp xe em ko sợ đâu, vì đã trải qua quãng đường từ HCM ra HN hè qua rồi.:D. Em có thể đi được từ sau 14/2 (thi xong).:) có gì bác alo em nhá. Y!M: anhngoc_dan90

Em cũng muốn đi Tam Đảo lắm, nhưng đang bận thi nên ko đi đc rồi. Gì chứ đạp xe em ko sợ đâu, vì đã trải qua quãng đường từ HCM ra HN hè qua rồi.:D. Em có thể đi được từ sau 14/2 (thi xong).:) có gì bác alo em nhá. Y!M: anhngoc_dan90

Oái, bái phục em. Có thêm một bạn đồng hành lý tưởng rồi. Cơ mà sau Va lung tung thì vẫn còn hơi lâu lâu nhỉ? Bọn anh định đầu năm mới làm chuyến suối xương, bể sọ người ở Hà Tây.

E mua đc xe chưa?Chiến như e thì phải mua Trek rồi,các loại khác khó đáp wng đc nhu cầu Phượt của e

Em vẫn chưa mua được anh ạ. Vẫn chiến con Ma đểu kia. Vừa rồi định xuống đó ráp con Humer ở chỗ anh Hạnh nhưng lại hết tiền vì vừa mới rước em Mobylette ở Sài Gòn ra, chắc sau Tết DL bọn e sẽ xuống đó bằng xe đạp, có gì em liên lạc với anh, gặp nhau tí nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back