What's new

TNGroup-những chuyến đi

Cô Tô - nơi tình yêu bắt đầu - 18-20/06/2010

Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, không gọi là Phượt được nhưng chúng ta đã có những quãng thời gian thoải mái thảnh thơi, được ngắm trời mây và biển cả, hứng chịu đủ cả sung sướng và khổ nhục, và về nhà trong cơn mưa mát lạnh. Mời mọi người chia sẻ cảm xúc, hình ảnh và "tâm sự" ở đây nhé !

Tớ về đến nhà thì nhận được tin nhắn của bạn "ganheplovely - Phương Mai": Tớ chỉ muốn cảm ơn đội tổ chức đi CoTo nhưng lại không biết số mọi người nên xin phép nhờ ấy gửi đến cả đoàn hộ tớ nhé. Thanks !

Và còn abc đằng sau nữa nhưng mà em xí nó là của riêng em ;)

Đường lên Hải Đăng

Bãi biển Hồng Vàn (đúng tên hok nhỉ :susel:)

Last edited:
Tự dưng có cái ảnh hoa sen!Ý đồng chí muốn sao đây!?Rủ cả nhóm đi hồ sen để pose ảnh hả!?

Chú wolfman138 quên đang là mùa ...mà hoa sen rất nhiều à..... Hoa sen đẹp..nhẹ nhàng..... vì thế.... vào dịp cuối tuần tại sao nhà TN ko làm một chuyến đi "tranh thủ" đến những hồ sen thơm ngát nhỉ...... Em nguyện sẽ là người ghi lại những khoảnh khắch đáng nhớ đó.... Em thề ^-^

Chị duyệt vụ hoa sen đó, nhà mình tính thế nào?

Chắc bác Hải đang ở Đà Nẵng cuối tuần này thì fải nhưng mà nhà ta ai đi được thì cứ lên tiếng đi, vì tập hợp cả nhóm khó lắm, nếu đông đông thì ta cứ quyết nhỉ? :D

Chị duyệt vụ hoa sen đó, nhà mình tính thế nào?

Chắc bác Hải đang ở Đà Nẵng cuối tuần này thì fải nhưng mà nhà ta ai đi được thì cứ lên tiếng đi, vì tập hợp cả nhóm khó lắm, nếu đông đông thì ta cứ quyết nhỉ? :D

có bao nhiêu chân tay, em xin đồng ý hết, hehe.

Dạ!Kính thưa anh là em đã đi kiểm duyệt mấy cái hồ sen ở Hồ Tây rồi ạ!?Ở đó hiện nay sẽ đã bị vặt trụi, có hoa may ra toàn những bông lùn và còi!Thế nên lại phải chờ đến tháng 7 cho các cháu hoa sen nó kịp lớn!Hiện nay tuy kết cấu cầu kì nhưng chưa đủ tuổi để chụo ảnh!Hehehe

Dạ!Kính thưa anh là em đã đi kiểm duyệt mấy cái hồ sen ở Hồ Tây rồi ạ!?Ở đó hiện nay sẽ đã bị vặt trụi, có hoa may ra toàn những bông lùn và còi!Thế nên lại phải chờ đến tháng 7 cho các cháu hoa sen nó kịp lớn!Hiện nay tuy kết cấu cầu kì nhưng chưa đủ tuổi để chụo ảnh!Hehehe

Ừa thế thì từ từ hãng, khá khen cho chú mày nhanh chân kiểm duyệt, ko anh chị em lại fải đi chụp lá sen với cả cọng sen thì cũng hơi phí :D

Em xin phát biểu..... Em biết chỗ có nhiều Hoa Sen------không những sen đẹp, những sen nhiều...mà sen còn thơm nữa ợ....."chỗ này mà mang gái đang kưa cẩm đến...đam bảo chưa cần "Trao lời" đã đổ rầm rầm rồi...hehe....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,695
191,496
Latest member
gg77orgph
Back