What's new

TNGroup-những chuyến đi

Cô Tô - nơi tình yêu bắt đầu - 18-20/06/2010

Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, không gọi là Phượt được nhưng chúng ta đã có những quãng thời gian thoải mái thảnh thơi, được ngắm trời mây và biển cả, hứng chịu đủ cả sung sướng và khổ nhục, và về nhà trong cơn mưa mát lạnh. Mời mọi người chia sẻ cảm xúc, hình ảnh và "tâm sự" ở đây nhé !

Tớ về đến nhà thì nhận được tin nhắn của bạn "ganheplovely - Phương Mai": Tớ chỉ muốn cảm ơn đội tổ chức đi CoTo nhưng lại không biết số mọi người nên xin phép nhờ ấy gửi đến cả đoàn hộ tớ nhé. Thanks !

Và còn abc đằng sau nữa nhưng mà em xí nó là của riêng em ;)

Đường lên Hải Đăng

Bãi biển Hồng Vàn (đúng tên hok nhỉ :susel:)

Last edited:
Em xin bình chọn, người có gương mặt gây cười nhất là đ/c minhxinchao (nickname thật hợp với khuôn mặt...)
Hix, mà trong clip đó, do ngồi xa máy quay, nên hình em cứ bé tý tẹo. Rút kinh nghiệm nha JustMarried.
Phi công nhà em xin gửi nhời: Hôm nào sẽ tổ chức cho ace thi lấy giải Mâm xôi vàng & Bàn tay vàng.

Trời, e sao lại bình chọn a chứ? :D hà hà, giải Mâm xôi vàng dành cho diễn xuất của ai đấy? :D Bàn tay vàng là dành cho 1 couple hay single vậy?

Ối zời ơi, chết mất, buồn cười với cái clip nhà mình quá. Nhà mình bàn tính đi đâu tiếp nhỉ? Đi cuối tuần thôi.

Phi công nhà em xin gửi nhời: Hôm nào sẽ tổ chức cho ace thi lấy giải Mâm xôi vàng & Bàn tay vàng.

Cái vụ Mâm Xôi Vàng thì cứ từ từ nhẩy, để các chị em hậu cần chuẩn bị xôi cho chu đáo đã =))

Còn bàn tay vàng thì male hay female tham gia đều được tuốt:D

Nghĩ tiếp đi bà con, đi đâu nữa nhỉ? Ngồi nhà cuối tuần bứt dứt lắm :((

Trời ơi, sao ko để cái hình bé lại đi em, nhìn có bao nhiêu....lỗ chân lông cũng hiện ra hết roài, :))
Ah mà vụ Trà Cổ tháng 7 tuyệt đấy, có điều thế này mấy nàng lại ....lăn đùng ra ôm tàu mất thôi, :D Ý kiến a e thế nào ạ?

Trời ơi, sao ko để cái hình bé lại đi em, nhìn có bao nhiêu....lỗ chân lông cũng hiện ra hết roài, :))
Ah mà vụ Trà Cổ tháng 7 tuyệt đấy, có điều thế này mấy nàng lại ....lăn đùng ra ôm tàu mất thôi, :D Ý kiến a e thế nào ạ?

Vụ này sẽ ngắn hơn , đi tàu mất khoảng 20' thôi, mà đã trải qua sóng ở Cô Tô rồi thì muỗi hết thôi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back