What's new

TNGroup-những chuyến đi

Cô Tô - nơi tình yêu bắt đầu - 18-20/06/2010

Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, không gọi là Phượt được nhưng chúng ta đã có những quãng thời gian thoải mái thảnh thơi, được ngắm trời mây và biển cả, hứng chịu đủ cả sung sướng và khổ nhục, và về nhà trong cơn mưa mát lạnh. Mời mọi người chia sẻ cảm xúc, hình ảnh và "tâm sự" ở đây nhé !

Tớ về đến nhà thì nhận được tin nhắn của bạn "ganheplovely - Phương Mai": Tớ chỉ muốn cảm ơn đội tổ chức đi CoTo nhưng lại không biết số mọi người nên xin phép nhờ ấy gửi đến cả đoàn hộ tớ nhé. Thanks !

Và còn abc đằng sau nữa nhưng mà em xí nó là của riêng em ;)

Đường lên Hải Đăng

Bãi biển Hồng Vàn (đúng tên hok nhỉ :susel:)

Last edited:
Đấy đấy anh ah,ý bọn em định nói đến cái kiểu làm slide ảnh kiểu này này,em Mashimaro có năng khiếu đấy,cán bộ lớp giao cho em ý làm đi ah

Hí hí, cái này em xem ảnh nên ngẫu nhiên nghĩ ra thôi. Cũng hay thích nghĩ ra mấy chuyện vui vui, pha trò cho mọi người cười, nhưng mật độ không đc thường xuyên. Đa tạ vì được mọi người hưởng ứng, hehe.

Công nhận,hôm qua mải ăn uống hát hò,đáng ra p có tiết mục trao và nhận bằng khen cho chiến sĩ có công trên đảo. Điển hình là bác trưởng đoàn: ngày đầu tiên ý, sau chuyến tàu bão táp,cho cá ăn chè, ôm nhầm đội bạn và dân đảo trên thuyền hay bất cứ ai hoặc cái j ôm và dựa đc...cả đoàn về ăn - ngủ - nghỉ ko còn biết zời đất là j...lúc tỉnh dậy do có đồng hồ báo thức là 4h chiều,mở mắt ra thấy bác Hải vẫn ngồi ôm cái laptop nghiên cứu bản đồ,hóa ra sau khi cơm nước và đưa mọi người về tới nhà nghỉ,bác ý 1 mình đi tiền trạm,tìm đường để đến lúc cả nhà thức giấc là cứ lên xe mà lao thôi...haiz...khâm phục và cảm động tột độ
PS: hình ảnh bác in sâu trong lòng chúng em rồi đấy! (giống Bác Hồ thế)

Hix, đúng như vậy. Hình ảnh của bác đã in sâu trong lòng chúng em. hihi
@ Zfansipan: đọc xong bài của chị em cười gần chết, quả là đệ nhất nôn!!!

Last edited:
@bác Xom: Gái nhà em đấy, xinh nhẩy :d. Em biết nhiều người thèm được đi Trường Sa như bác nhưng em thì có các tiền tỉ cũng chịu :(( Sợ lắm rồi!

@Mashi: Comment ảnh hơi bị hay đó! Tiếp tục phát huy (c)

@all: e và Emily còn có tên khác là Dàng A Giáng và Sình A Lính sau vụ Khâu Vai. Ko nghe bác Xom nhà em nói mọi người lại chả biết Sình A Lính là đứa dở hơi nào :D

Last edited:
@all: e và Emily còn có tên khác là Dàng A Giáng và Sình A Lính sau vụ Khâu Vai. Ko nghe bác Xom nhà em nói mọi người lại chả biết Sình A Lính là đứa dở hơi nào

kekekekeke : Và cả đứa Dàng A Giáng nữa chứ phải không pak Xom và chú em Sình A Lính

Buồn cười ko đở được :))

Em xin bình chọn, người có gương mặt gây cười nhất là đ/c minhxinchao (nickname thật hợp với khuôn mặt...)
Hix, mà trong clip đó, do ngồi xa máy quay, nên hình em cứ bé tý tẹo. Rút kinh nghiệm nha JustMarried.
Phi công nhà em xin gửi nhời: Hôm nào sẽ tổ chức cho ace thi lấy giải Mâm xôi vàng & Bàn tay vàng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back