What's new

TNGroup-những chuyến đi

Cô Tô - nơi tình yêu bắt đầu - 18-20/06/2010

Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, không gọi là Phượt được nhưng chúng ta đã có những quãng thời gian thoải mái thảnh thơi, được ngắm trời mây và biển cả, hứng chịu đủ cả sung sướng và khổ nhục, và về nhà trong cơn mưa mát lạnh. Mời mọi người chia sẻ cảm xúc, hình ảnh và "tâm sự" ở đây nhé !

Tớ về đến nhà thì nhận được tin nhắn của bạn "ganheplovely - Phương Mai": Tớ chỉ muốn cảm ơn đội tổ chức đi CoTo nhưng lại không biết số mọi người nên xin phép nhờ ấy gửi đến cả đoàn hộ tớ nhé. Thanks !

Và còn abc đằng sau nữa nhưng mà em xí nó là của riêng em ;)

Đường lên Hải Đăng

Bãi biển Hồng Vàn (đúng tên hok nhỉ :susel:)

Last edited:
Chào cả nhà, vừa tạo cái nick trên này xong. Đi Cô Tô thật là vui. Nghĩ lại vẫn thấy buồn cười lắm.
@ JustMarried: dán cao khô họng quá, ốm ko nói đc j nên giờ lên đây chém hả??? Nhưng mà hay, hihi. Mình rất thích nghe cậu chém =))
@ cả nhà: phiền cả nhà đừng up ảnh đôi của em lên facebook nhé. em sợ bọn HS tr em nó mò mẫm nhìn thấy ảnh 2 tụi em thì ngại chết. Ở tr có ai biết bọn em... nhau đâu. Hic. Tks cả nhà. Bây h em đi ngủ đây. Hẹn mọi người ngày mai.

Ảnh còn nhiều..ngày mai up tiếp các bác nhé..Chúc các bác ngủ ngon & có những giấc mơ đẹp :) và tất nhiên là mơ về.....Cô tô - đầy nắng & gió rùi :x

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,691
191,496
Latest member
gg77orgph
Back