What's new

Tường thật trực tiếp sinh nhật trại "Cá gỗ" Cửa Lò - Nghệ An

Tường thật trực tiếp sinh nhật trại "Cá gỗ" Cửa Lò - Nghệ An

Mình được bác Thanh Vinh nhà "Cá Gỗ" giao nhiệm vụ lo vụ truyền hình trực tiếp hình ảnh chương trình sinh nhật trại Cá năm 2012. Hay không hay xin cả nhà cứ chém thoải mái nhé. Đang cần thêm gạch đá xây dựng nhà...
Đầu tiên là lịch trình chi tiết chương trình sinh nhật nhà Phượt Nghệ An

Sáng 17 /11 tất cả các thành viên trại Cá gõ tập trung tại thị Xã Cửa Lò tại địa điểm Khách Sạn Kim Liên Sài Gòn mọi người ăn mặc đồng phục áo Phượt để đón khách.
Hướng dẫn khách đến nơi nghỉ nghơi tắm rửa ai mệt có thể ngủ ai muốn giao lưu càfe chém gió ok.
Trưa 11g thưởng thức bữa cơm thân mật gồm có hải sản cây nhà lá vườn
Sau đó đúng 2g chiều sẽ có tàu của hải quân đến đón toàn bộ thành viên sang đảo Song ngư. thu xếp chỗ ăn nghỉ thăm thú trên đảo. đúng 5 giờ tiệc qala bắt đầu giao lưu ca nhạc nhảy nhót múa cột lắc vòng thoải mái.
Buổi tối sẽ đốt lửa trại múa giao lưu các trò chơi với lính đảo.
Sau màn đốt lửa sẽ là ngủ thăm với lính đảo khuyến khích các nữ phát huy khả năng nhá nhá
Buổi sáng 18 sẽ tham quan xung quanh đảo, bạn nào biết bắt rắn , cứ việc bắt, bạn nào săn được chồn cứ ok. Vị Chúa đảo cho phép săn bắn vô tư nhé, tất cả sản phẩm săn bắn được sẽ tập trung cho bưa ăn trưa
Chiều 2 hoặc 3 giờ tàu hải quân lại đưa các thanh viên về lại đất liền...

Sau đây là phần tường thuật trực tiếp chương trình sinh nhật Trại Cá Nghệ An.

Re: Tường thật trực tiếp sinh nhật trại "Cá gỗ" Cửa Lò - Nghệ An

Chúc mừng Trại Cá Gỗ tròn 1 tuổi. Sinh nhật vui quá. Bác thanh_vinh ác còn gọi điện cho em nữa chứ, thèm quá mà đâu có đi được hu hu hu

Đảo Mắt xa gấp 4 lần nhé, tha hồ mà say sóng. ka ka ka:LL

Gấp đôi là đủ xỉu rồi! Gấp 4 thì tèo à.(S): H

Nếu năm sau mà bác tinh vi (thanh_vinh) mà vưỡn "chịu chơi" thì em cũng dám chịu đu theo bác tới còng luôn á.=))

Các bác cứ có kế hoạch ăn chơi vậy nhà cháu chắc phải bán nhà để chơi mất huhu muốn đi chơi quá các bác ạ,mà nhất là nói đến biển đảo tàu thuyền là nhà cháu thích rồi
Gấp đôi là đủ xỉu rồi! Gấp 4 thì tèo à.(S): H

Nếu năm sau mà bác tinh vi (thanh_vinh) mà vưỡn "chịu chơi" thì em cũng dám chịu đu theo bác tới còng luôn á.=))

Trả hàng cho cô Trà Xanh nhà cá này

CỦa mấy mem xinh đẹp nè

Đinh sinh nhật mà đến mức phải hành nghề như thế này đây

Trà Xanh bị nhà Vịt ức hiếp nè( Vịt ăn Cá)

trả hàng cô trà xanh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back