What's new

Tuyển xế- ôm chinh phục cực Tây- cực Bắc từ 31/3-3/4/2014

Chào mọi người,(BB)
Mình tuyển xế- ôm cho cung đường sau: Hà Nội - cực Bắc- HN (30/3-3/4/2014)
Yêu cầu: hoàn toàn khỏe mạnh, vui vẻ, hòa đồng, trung thực, sòng phẳng, tôn trọng lẫn nhau, có tinh thần đoàn kết.
+ Với riêng ôm: phải biết chăm lo sức khỏe cho xế trong suốt chặng đường đi, làm các cv hậu cần của đoàn.
+ Với riêng xế: tay lái cứng, biết sửa chữa lặt vặt xe của mình, có kinh nghiệm đi phượt, luôn nhẹ nhàng với các ôm :)))
Bạn nào hứng thú với cung này contact inbox cho mình. Mình là nữ sn 88 để tiện xưng hô^^
Hiện tại nhóm có 5 người: 3 ôm, 2 xế rồi ạ. Cần thêm 1 xế nữa là đệp nhứt :D
Như vậy, sau khi ọp ẹp và bàn bạc với các thành viên, lịch trình của nhóm sẽ thay đổi như sau:
Ngày 1 (31/3): 6h30' tập trung quân số tại cổng trường Đại học SP Ngoại ngữ-(Xuân Thủy-Cầu Giấy)
7h xuất phát: HN - Vĩnh Phúc - ngã 3 tam dương rẽ trái - Bâm - Di - Me - Sơn Nam - Sơn Dương - Tuyên Quang .: tuyên quang - km54 ( thăm thú hang tiên danh thắng quốc gia )~ 300km
18h tới HG
Ăn tối - chơi loanh quanh HG - 22h ăn cháo tẩu.
ngày 2( 1 /4):sáng 6h dậy
6h30 ăn sáng Phở gà.
7h đi: HG - Quản Bạ ( dốc bắc sum , cổng trời , núi đôi ) - yên Minh ăn trưa yên minh - phố cáo - phó bảng - sủng là - sà phìn - đv
tối cafe phố cổ DV, ngủ đêm Đồng Văn.

Ngày 3 (2/4) : ĐV- Cột mốc Lũng cú - mã pí lèng - mèo vạc - bắc mê - thủy điện na hang tuyên quang
Ngày 4(3/4) : na hang - chiêm hóa - hàm yên - tuyên quang - phú thọ - trung hà - sơn tây - hà nội

Kinh phí 2tr ( cặp xế -ôm tự lo xe máy)

Last edited:
Re: Tuyển xế- ôm chinh phục cực Tây- cực Bắc từ 30/3-6/4/2014

Hj chủ thớt! Cung đường của bạn mình rất thích nhưng có thể ko tham gia kịp vì mình ra HN từ mồng 4. Nếu plan có thay đổi thì pm nhé.

Hj chủ thớt! Cung đường của bạn mình rất thích nhưng có thể ko tham gia kịp vì mình ra HN từ mồng 4. Nếu plan có thay đổi thì pm nhé.

Mình có 1 bạn đặt vé máy bay từ Tuy Hòa ra ngày đó rồi bạn ơi. Chắc ko có j thay đổi đâu.. Nếu bọn hứng thú với cung này thì đổi lịch bay vậy^^

Hi vọng sẽ gặp chủ thớt ở cung đường này :)

Cung này có điểm ko ổn...là đi xong về ko muốn đi làm nữa, đầu óc chỉ nghĩ đến đi chơi, nên ace lưu ý(beer)

Mình có 1 bạn đặt vé máy bay từ Tuy Hòa ra ngày đó rồi bạn ơi. Chắc ko có j thay đổi đâu.. Nếu bọn hứng thú với cung này thì đổi lịch bay vậy^^

Tks nàng Vân nhé, hẹn gặp lại e tháng 3 nhé ^^

Nghiêm cấm dẫn link ra ngoài phạm vi diễn đàn
LTham gia page để cùng đồng hành những chuyến đi nhé !;

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,598
191,445
Latest member
cutdec