What's new

Vượt Cổng Trời-Mường Lát.Hành xác tan nát trong mưa!

Chuyến đi được chúng tôi ấp ủ,mong chờ từ lâu. Lên kế hoạch và di chuyển đúng vào đợt mưa của nhưng cơn mưa đầu hạ với những khám phá trải nghiệm trên những con đường giữa đại ngàn hùng vĩ, đồng hành cùng những cảm xúc thăng hoa đỉnh điểm và cả sự hoang mang lo sợ đến nghẹt thở giữa chốn hoang vu núi rừng trên những con đường độc đạo mà cả những ai ưa mạo hiểm cũng không dám ngoái lại nhìn con đường vừa đi qua.
Chuyến đi thành công tốt đẹp và an toàn trong 2 ngày với 465 km.Gần 300km đường đèo dốc,bùn lầy chênh vênh bên sườn núi,lạc trong rừng giữa màn mưa đêm với những cái bụng trống rỗng trong sự mỏi mệt rã rời,lo lắng và hoang mang đôi lúc mất kiểm soát...
Cảm ơn tất cả! Cảm ơn sự đoàn kết,chia sẻ và không ngại gian khó trong tập thể đoàn 20 người với những kỷ niệm khó quên trên những nẻo đường!

Và những con đường tưởng chỉ còn trong quá khứ

nhưng cũng rất thơ mộng

Last edited:
Kaka, cái này là hay nhất nè,
@ QD: vào nhận hàng nhé

Đố cả nhà biết bác QD vừa làm gì xong mà tươi như hoa thế? =))

Kaka, cái này là hay nhất nè,
@ QD: vào nhận hàng nhé

Đố cả nhà biết bác QD vừa làm gì xong mà tươi như hoa thế? =))
Hai tay bê gù cả lưng xuống mới đỡ được thế kia thì đúng là ngoại cỡ rồi :D chắc phải gấp mấy lần người phàm

Lâu rồi chẳng thấy ai lôi topic này lên thì em lôi lên vậy, ^^
Hình như lúc cả đoàn dừng chụp hình ở cây cầu treo chưa ai show hàng cả, toàn dìm hàng thế này ko biết có gì bí mật ko nhể?

Dòng sông vừa được thêm nước đầu nguồn chảy về nên lúc nào cũng đục ngầu thế này đây, trông cũng hùng vĩ đó

1 già + 1 trẻ

Lão king làm gì thế này, ko đỡ đc,

Đây là dáng đứng cầu treo chính hiệu, chẳng thấy mặt, của ai vào nhận hàng nhé, ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back