What's new

Vượt Cổng Trời-Mường Lát.Hành xác tan nát trong mưa!

Chuyến đi được chúng tôi ấp ủ,mong chờ từ lâu. Lên kế hoạch và di chuyển đúng vào đợt mưa của nhưng cơn mưa đầu hạ với những khám phá trải nghiệm trên những con đường giữa đại ngàn hùng vĩ, đồng hành cùng những cảm xúc thăng hoa đỉnh điểm và cả sự hoang mang lo sợ đến nghẹt thở giữa chốn hoang vu núi rừng trên những con đường độc đạo mà cả những ai ưa mạo hiểm cũng không dám ngoái lại nhìn con đường vừa đi qua.
Chuyến đi thành công tốt đẹp và an toàn trong 2 ngày với 465 km.Gần 300km đường đèo dốc,bùn lầy chênh vênh bên sườn núi,lạc trong rừng giữa màn mưa đêm với những cái bụng trống rỗng trong sự mỏi mệt rã rời,lo lắng và hoang mang đôi lúc mất kiểm soát...
Cảm ơn tất cả! Cảm ơn sự đoàn kết,chia sẻ và không ngại gian khó trong tập thể đoàn 20 người với những kỷ niệm khó quên trên những nẻo đường!

Và những con đường tưởng chỉ còn trong quá khứ

nhưng cũng rất thơ mộng

Last edited:
Em đọc một mạch từ đầu tới cuối, hồi hộp và thích thú. Nhiều ảnh có lời bình mắc cười quá. Tiếp đi các bác ơi, hóng hóng hóng

Mấy Clip của Còm hay quá, nhưng có nhiều lời bình thật là vãi.. :(
Hôm đó anh hơi nặng lời với em,xin lỗi chú nhé! :)
Cái này hay nè, công khai xl roài lão kòm kìa, kiểu này phải làm chén mới hiểu hết đó.

Mấy pác chuyển qua mây thì em cũng đu theo, ^^

Bên cạnh có 1 cây rừng chẳng biết là gì. Quả của nó hơi giống quả Mơ.Xui dại Tộc ăn thử mà nó chê nhỏ :D

Quả này là quả Thầu dầu bác nhé. Không ăn được đâu, ăn là tắc tử luôn đấy ạ. Họ thầu dầu về cơ bản là không ăn được đâu nhé.

Cái chai đặt đúng chỗ quá=))=))

Lệch rồi bé ạ:LL . Không tin hả???????????????????? :T

Quả này là quả Thầu dầu bác nhé. Không ăn được đâu, ăn là tắc tử luôn đấy ạ. Họ thầu dầu về cơ bản là không ăn được đâu nhé.
Chết chửa. Tí nữa thì tèo thằng bạn vàng. Ngẫm lại cũng thấy nó khôn phết. :))

Tuyệt, cung đường thật là ... Hành xác !
Iem mà gặp cung này chắc ... đứng nhòm rồi quay về.
Chúc mừng các pác đã có một chuyến đi đầy thú vị.
Hẹn gặp lại các pác trong sinh nhật năm nay của phuot.vn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back