What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Chào 4428, bây giờ là 9h11' PM tại Arizona, BM vừa mới cắm trại 3 đêm tại Grand Canyon và hành quân Bright Angel Trail trở về một thị trấn nhỏ tên Flagstaff nằm trên cửa ngõ vào Grand Canyon xinh xắn quyến rũ và đầy tính lịch sử của đường 66 lừng danh của Mỹ. Tychuot hết chê là đại ca BM không biết nấu ăn nhé!: mì gói, bò nướng, cá hồi nướng, rau trộn,...làm tuốt! Nhiệt độ mấy hôm nay ở Grand Canyon đêm xuống còn 0 độ C nên rất lạnh. Ngày mai, sẽ lên tàu lửa Huê Kỳ tiếp tục tiến về New Mexico để thăm một thành phố đậm văn hóa Da đỏ và Tây Ban Nha: Santa Fe. Chúc mọi người ở nhà vui nhé! tám thật nhiều cho xôm tụ!:D

Anh ơi, khi nào về dạy em món rau trộn nhé. Ngon tuyệt, yumy yumy.
Tại New Mexico, anh nhớ chụp ảnh ngồi trên ngựa đội mũ lông của người da đỏ và đội mũ Mexico nữa anh nhé.

Nếu tuần sau trùng với ngày 30 hay 31 tháng 10 thì em bận mất rồi. Thứ 7 em phải dọn.... ạ
Anh biết em dọn gì rồi, anh củng không rãnh để dọn phụ, nhưng nghe nói dọn phãi cúng mới linh. À! phải mới cả nhà chứng giám nữa chứ!!!:LL

Anh biết em dọn gì rồi, anh củng không rãnh để dọn phụ, nhưng nghe nói dọn phãi cúng mới linh. À! phải mới cả nhà chứng giám nữa chứ!!!:LL

Anh ơi, không cần phụ đâu, vì cũng chẳng có gì to tát lắm.
Còn mời cả nhà chứng giám thì cả nhà tìm thời điểm nhé, em sẽ chiêu đãi cả nhà món greek salad và spaghetty carbonara. ;);)

Đói bụng, lội bộ xuống Đông Ba chơi tô bún bò, kèm thêm ly nước mía. Quên cả mệt, làm tiếp đây.

Autum và Nambyus rữa đi nhá. Nhưng thời gian thì từ từ, chờ món Ba ghét ti của Autum :)).

@ thumongto: tuần này mà sư tỷ em không về Sài gòn thì....:T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,981
191,832
Latest member
truyen115
Back