What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Công việc còn nhiều nên tạm thời uống Nét Cafe vậy.
Cary ơi, anh lại giống em rồi. :shrug:

Đấy vậy mà cứ trách em bỏ bê nhà mình. Thôi thì đành mong sao qua khỏi con trăng này cho cv ổn ổn rồi lại vi vu xế nhé..

Bao giờ cho đến tháng...... :((

Anh bị đau mắt, mạng ở nhà ban ngày không vào Phượt được. Tắt đt để không bị trường réo vào. Cái của Nam anh có rồi, chiều ghé anh đưa (Xời á! ai thèm lừa em mà lo thế?)

Anh bị đau mắt, mạng ở nhà ban ngày không vào Phượt được. Tắt đt để không bị trường réo vào. Cái của Nam anh có rồi, chiều ghé anh đưa (Xời á! ai thèm lừa em mà lo thế?)

Lừa gì anh. Sao anh đa nghi quá, và anh cũng đánh giá thấp em. Lừa thì phải lừa nhiều, nhiêu đó ăn thua gì đại ka!:LL

Lừa gì anh. Sao anh đa nghi quá, và anh cũng đánh giá thấp em. Lừa thì phải lừa nhiều, nhiêu đó ăn thua gì đại ka!:LL

Anh Lengkeng và Nambyus ơi. chính vì lý do.... gì gì đó.... nên off ẹp đi chứ nhỉ. Mấy hôm rồi (ặc ặc, trọn vẹn 1 ngày hôm qua) chả gặp ai cả. hi hi hi hi

Tichuot và canary nữa, bận ráo hết rồi. Ôi ôi ôi. Mình buồn quá ta. hehehehe

Cả nhà chia vui với em nhá. heheh, tình hình là Tết này mà em ló mặt ra HN là chết tiền "lì xì" bởi tất cả bạn em với em họ em đều có cháu hết ráo.

Úi, mọi người Tết này có chuyến đi nào không để em Lánh Nạn cái.

Chào 4428, bây giờ là 9h11' PM tại Arizona, BM vừa mới cắm trại 3 đêm tại Grand Canyon và hành quân Bright Angel Trail trở về một thị trấn nhỏ tên Flagstaff nằm trên cửa ngõ vào Grand Canyon xinh xắn quyến rũ và đầy tính lịch sử của đường 66 lừng danh của Mỹ. Tychuot hết chê là đại ca BM không biết nấu ăn nhé!: mì gói, bò nướng, cá hồi nướng, rau trộn,...làm tuốt! Nhiệt độ mấy hôm nay ở Grand Canyon đêm xuống còn 0 độ C nên rất lạnh. Ngày mai, sẽ lên tàu lửa Huê Kỳ tiếp tục tiến về New Mexico để thăm một thành phố đậm văn hóa Da đỏ và Tây Ban Nha: Santa Fe. Chúc mọi người ở nhà vui nhé! tám thật nhiều cho xôm tụ!:D

Chào 4428, bây giờ là 9h11' PM tại Arizona, BM vừa mới cắm trại 3 đêm tại Grand Canyon và hành quân Bright Angel Trail trở về một thị trấn nhỏ tên Flagstaff nằm trên cửa ngõ vào Grand Canyon xinh xắn quyến rũ và đầy tính lịch sử của đường 66 lừng danh của Mỹ. Tychuot hết chê là đại ca BM không biết nấu ăn nhé!: mì gói, bò nướng, cá hồi nướng, rau trộn,...làm tuốt! Nhiệt độ mấy hôm nay ở Grand Canyon đêm xuống còn 0 độ C nên rất lạnh. Ngày mai, sẽ lên tàu lửa Huê Kỳ tiếp tục tiến về New Mexico để thăm một thành phố đậm văn hóa Da đỏ và Tây Ban Nha: Santa Fe. Chúc mọi người ở nhà vui nhé! tám thật nhiều cho xôm tụ!:D

Quá dữ ! :)

Ôi thế là có người kế thừa việc bếp nút rồi. =))

ôi các anh em bạn hiền chiến hữu của tôi ơi! Tui ...ngứa chân quá điiiiiiiiiiiiiiiiii!:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,982
191,833
Latest member
truyen115
Back