What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hô hô hô bọn tớ sắp cưới nhau rồi mà các cậu không biết ah? :)) :)) :))

Cung hỉ cung hỉ,
Hôm nay được thehung mời đi uống cafe mà không ra được, X( , giời ạ đã thế thứ 7 này phải đi làm nữa. Nhục còn hơn con cá nục:help

Hôm nay được thehung mời đi uống cafe mà không ra được, X( , giời ạ đã thế thứ 7 này phải đi làm nữa. Nhục còn hơn con cá nục:help

Sao anh bảo không phải làm thứ 7? Thôi ráng lên xế. Ôm chờ xế ở những cung đường phía trước (vì ôm cũng đang bị cv đè đây) :( :(

Sao anh bảo không phải làm thứ 7? Thôi ráng lên xế. Ôm chờ xế ở những cung đường phía trước (vì ôm cũng đang bị cv đè đây) :( :(

Thì công ty không có làm thứ 7, nhưng đang có project nên buộc lòng phải đi. :( , Phải ráng lên chứ sao giờ.

Last edited:

Hôm qua rõ ràng mình post lên rồi, giờ chả thấy đâu.

"Ôm" cố gắng lên nhé. Hôm qua đã uống hộ "ôm" 1 ly .... yougurt rồi.... hì hì hì

Huhuhuhuh, cả nhà ơi, hôm nay mình mới khám phá ra một điều là mình có một nốt ruồi ở bắp chân! Huhuhu...

Huhuhuhuh, cả nhà ơi, hôm nay mình mới khám phá ra một điều là mình có một nốt ruồi ở bắp chân! Huhuhu...

Tưởng gì chứ nốt ruồi này anh em nha 442 biết lâu rùi[I].:)).( mình chưa được là người nhà 442 ).[/I]

Em suri này nói gì không hiểu nha.
@Lehoang076: Từ nhỏ tới lớn giờ 2 thứ tóc em mới biết đó!
@Lengkeng: K biết bác Keng có bị gì mà k gọi được hè, chắc k sao nhỉ!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,982
191,833
Latest member
truyen115
Back