What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ngày Phụ nữ mà không có tặng ai câu chúc nào, nhớ nhà 442 lúc đầu có mấy chị em, nhưng giờ nhìn lại toàn giai không =)) nên ứ thèm chúc. :LL

Các bác nhà 442 không chúc mừng chị em xôm tụ gì hết! Bữa nào cà phê cà pháo gì đeeee.......Dạo này sao lúc nào em cũng thèm ăn nhậu hết, con gái gì mà thấy sợ luôn! Bác Thế Hùng có hình đẹp k post lên nhẩy.

Bác Hùng mới gào với em bị khóa nick mà không post bài được, không hiểu các bác mod giận chuyện gì mà khóa nick lâu thế. Bác Hùng bảo phải lên kế hoạch đánh sập forum một cách nghệ thuật mới được!!! Ak ak

Tối nay anh Thế Hùng trân trọng thân mời anh em thân hữu 442 đến gặp gỡ thân mật tại quán cà phê (em tạm đề nghị) Tĩnh Lặng, 63-65 Phan Đình Phùng lúc 7h30 để hàn huyên tâm sự và test một vài dụng cụ chuyên nghiệp. (Bác nào có đề nghị khác thì cứ ...đề xuất)
Trang phục: Càng đẹp càng phong cách càng tốt.
Nếu ai có nhã ý mang thêm theo rượu, bánh trái, cái gì nhâm nhi được càng tốt, sẽ được ghi tên vào sổ danh dự các mạnh thường quân. Nghe nói quán có cái gác ngồi ổn.

Last edited:
Nghe tên quán sao giống dành cho các cặp tình nhân quá, liệu có phù hợp với sự ồn ào của tụi mình không nhỉ?

Mình nhớ trên đường Phan Đình Phùng, Q. PN, có cái quán trong hẻm, trong sân quán có chiếc xuồng ba lá chứa nước, trồng loài hoa gì đó. Lần off Phượt xong, anh Minh dẫn lại đó ngồi đó bà con( lần đó có Canary, Jessy, Shaky, Huế còn Nambyus đến sau, vắng Chuột, Tuấn và Rùa). Tỉnh Lặng có phải quán đó không Nambyus? Uống cà phê có khuyến mãi chè!

Quán này cũng ồn ào chứ k đến nỗi lặng như tờ!
Hoặc là chuyển qua quán trước trường tiểu học Hòa Bình trước nhà thờ Đức Bà k? Rất mát mẻ và đông đúc! Các bác cứ cho ý kiến nhé.

Dạ 2 đứa đó bị nhà chewingum phát hiện đang lằn tăn trên Đà Lạt mộng mơ rồi anh ơi. =))

Trái đất này tròn khiếp, chạy đâu cũng gặp người quen :))

hôm chủ nhật ngày 18-10 lúc 22h trên chuyến xe từ Đàlat về SG em thấy có chị nào đó rất giống chị Canary, không biết có phải ko. giống lắm.:D đi chung với 1 anh đeo mắt kiếng (c)

hôm chủ nhật ngày 18-10 lúc 22h trên chuyến xe từ Đàlat về SG em thấy có chị nào đó rất giống chị Canary, không biết có phải ko. giống lắm.:D đi chung với 1 anh đeo mắt kiếng (c)

Lại Đà Lạt nữa cơ à. hahaha=))=))=))

Gớm, mới có 1 hôm không online thôi mà nhà mình đông vui quá. Hẹn mọi người tối nay nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,982
191,832
Latest member
splayworks
Back