What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Thèm lắm ngọn lửa giữa rừng, thèm nghe tiếng chim hót, tiếng gọi í ới, hay tiếng ca của ai đó cất lên.

Ai còn dây không, cho tớ xin 1 khúc, cái tấm tăng của tớ thiếu dây rồi.

Hic hic, tớ không ngủ được, chỉ nhớ rừng thôi.:D

Từ tuần sau, đi tập lại ở CV Lê Văn Tám, sau 20 h, ai có điều kiện thì đi tập cùng cho vui chứ đi một mình nhiều khi cũng lười lắm. Dự định nếu có bạn đi cùng thì tuần tập 7 buổi, mỗi buổi 1,5-2 tiếng còn nếu đi một mình thì chắc chỉ xxx buổi/ tuần.

Hôm nay đi công tác qua đường Cát lái, mới có hơn hai tuần chưa đi mà cảnh vật đổi khác nhiều, hai bên đường cỏ lau u tùm, rung rinh dưới gió, đẹp mê hồn. Đặc biệt là khi hoàng hôn, từng bụi lau đỏ rực lên, tiếc rằng hôm nay không mang máy ảnh.
442: Đi chụp cỏ lau thôi, đẹp quá ..................

Chụp cỏ lau nhất định phải có cảnh chụp ngược sáng và mẫu mặc váy trắng hai dây..nhe răng chạy! tuyển mẫu đê!:D

Chụp cỏ lau nhất định phải có cảnh chụp ngược sáng và mẫu mặc váy trắng hai dây..nhe răng chạy! tuyển mẫu đê!:D
Ứng cử mẫu Suri, Autumn vụ 2 dây, còn lại 1 dây hay hổng có dây nào hết :))
Em cũng có nghe vụ cỏ lau ở Cát Lái, Phú Mỹ Hưng ... nhưng chơi có dịp bắn phá cách mạng. Chúc ae đi vui nhé!

• Like
Reactions: BM
Từ tuần sau, đi tập lại ở CV Lê Văn Tám, sau 20 h, ai có điều kiện thì đi tập cùng cho vui chứ đi một mình nhiều khi cũng lười lắm. Dự định nếu có bạn đi cùng thì tuần tập 7 buổi, mỗi buổi 1,5-2 tiếng còn nếu đi một mình thì chắc chỉ xxx buổi/ tuần.

Sớm hơn được không? 7g đê, đi đến 8.30 or 9g về. Tớ phải đi làm sớm :(.

Mới về tới nhà, no say. Nhưng đi về MT mà thiếu cả nhà buồn ghê.

Tớ lội xuống tát đìa, kiếm vài con cá, nướng lên, thơm ngon. Thưởng thức tuyệt vời luôn =)).
Tiếc là không chụp lại cảnh đó, chỉ chụp cảnh cây trái thôi. Mai up ảnh lên cho cả nhà thèm chơi. :LL

Dugiang vừa thoát khỏi trận bão tuyết ở Bắc Kinh.
Giờ yên vị ở CPC rồi.
Nhớ cả nhà.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,002
191,841
Latest member
sanbernardinolicense
Back