What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Dugiang vừa thoát khỏi trận bão tuyết ở Bắc Kinh.
Giờ yên vị ở CPC rồi.
Nhớ cả nhà.

Quà đâu?

Có người nhớ....lắm ấy.

Tuần này về SG đi, có chuyện vui em kể sư tỷ nghe. (beer) Nhớ nhé.

Tuần này chị Dugiang về là anh Dumien (Chòng chị) nhốt ở nhà ngay=))=))=))

Đúng rồi, mà sao nhốt được ?????
Nhớ mang cá khô về nhé sư tỷ?
Nghe tin đồn từ các hãng hàng không thì cuối tuần này có các đại gia đến SG =)). Làm bữa hoành tráng cóc ổi với đế Gò Đen chị nhá (c)

picture.php

Bà con tập luyện dữ quá! làm mình lo lo cho thể lực của mình. Thế là CN, mình lăn tăn lên Đà Lạt thử sức 20km, đi dọc theo đường sắt từ ga ĐL đến Trại Mát(8km), sau đó đi ngược lại về ĐL bằng đường nhựa( khoảng 12km).

Bác Lengkeng này lên DL mà chả nói chả rằng với anh em tiếng nào nhé! Xấu ơi là xấu.

Bác Lengkeng này lên DL mà chả nói chả rằng với anh em tiếng nào nhé! Xấu ơi là xấu.

Dạo này tên lengkeng này đánh quả lẻ thôi, hắn tìm được thân phận rồi. =))

Tối nay Lê Văn 8 Park nha cả nhà, không biết ra được mấy ngày đây ?? :))

picture.php
picture.php

picture.php

Tuyến đừong sắt răng cưa dài 84km, có 48km thuộc tỉnh Lâm Đồng. Chỉ còn tồn tại 8km đường sắt thường từ ga ĐL đi Trại Mát. Dọc 2 bên đường sắt mọc rất nhiều hoa dại, vườn ươm cây, nhà lồng trồng hoa, những ruộng rau bậc thang.

Dạo này nhà 442 tản mát ghê, nhưng như thế cũng hay, mang tinh thần phượt đi lắm chốn. Thi thoảng lại gom về chia xẻ cho 442 nói riêng và Phuot.com nói chung. Mọi người công việc bận rộn, từng ngày phép phải đắn đo suy nghĩ, nên chúng ta cố gắng dành cho những chuyến đi lớn, thời gian còn lại tám ở đây hay cà phê Bệt cũng đã là vui rồi. Tích cực tập luyện nhé! Nếu không đi dạy tối mình thu xếp chạy lên LVT tham gia với mọi người cho vui!:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,007
191,844
Latest member
kamavietnam
Back