What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Cập nhật tình hình luyện tập của anh em hôm nay như sau:

18h00 tớ có mặt với ba lô 9.5kg và hành trình 1 mình suốt trong công viên LVT tới 19h45, vừa mệt vừa đói. Dù đã hẹn với Autum và Nato l;à 19h30 nhưng vẫn không thấy mặt 2 cô cậu. Thế là nhắn tin với autum, thì 2 tên liền xuất hiện với nụ cười hí hửng. Trao lại ba lô cho Autum, mang vác thì 3 đứa lại tung tăng vừa đi, vừa 8 đủ thứ chuyện trên đời. Nào là hôm qua cái bóng đèn của công viên nó bị cháy như thế nào, rồi ly beer mà Autum phải thua thằng Nato ( nó gạt phụ nữ mới đau) uống nó đắng như thế nào, rồi chuyện con gà nó có trước hay quả trứng có trước........

3 đứa đang bla bla bla.....thì xuất hiện thêm tên Rùa lật ngửa :)), thế là 4 đứa lại hí hửng cười đùa lấn át cả tiếng nhạc xập xình của công viên, làm cho mấy bà, mấy cô đang uốn éo theo tiếng nhạc bổng ngưng lại , mặt mày cau có.....=))

Tập thế mà vui. (c)

Cập nhật tình hình luyện tập của anh em hôm nay như sau:

18h00 tớ có mặt với ba lô 9.5kg và hành trình 1 mình suốt trong công viên LVT tới 19h45, vừa mệt vừa đói. Dù đã hẹn với Autum và Nato l;à 19h30 nhưng vẫn không thấy mặt 2 cô cậu. Thế là nhắn tin với autum, thì 2 tên liền xuất hiện với nụ cười hí hửng. Trao lại ba lô cho Autum, mang vác thì 3 đứa lại tung tăng vừa đi, vừa 8 đủ thứ chuyện trên đời. Nào là hôm qua cái bóng đèn của công viên nó bị cháy như thế nào, rồi ly beer mà Autum phải thua thằng Nato ( nó gạt phụ nữ mới đau) uống nó đắng như thế nào, rồi chuyện con gà nó có trước hay quả trứng có trước........

3 đứa đang bla bla bla.....thì xuất hiện thêm tên Rùa lật ngửa :)), thế là 4 đứa lại hí hửng cười đùa lấn át cả tiếng nhạc xập xình của công viên, làm cho mấy bà, mấy cô đang uốn éo theo tiếng nhạc bổng ngưng lại , mặt mày cau có.....=))

Tập thế mà vui. (c)

Cậu ơi, cuối cùng lúc về, gặp ngay bookworm nhé. hê hê hê. Mà đúng là đang vác balô, lúc bỏ ra, trời, người nó cứ bắn lên phía trước, đã thật.

Cậu ơi, cuối cùng lúc về, gặp ngay bookworm nhé. hê hê hê. Mà đúng là đang vác balô, lúc bỏ ra, trời, người nó cứ bắn lên phía trước, đã thật.

Ngày đầu nên tớ chỉ tập nhẹ thôi, chứ vài ngày nữa thì tớ sẽ tăng độ nặng của ba lô lên tầm 15 - 20kg. Lúc đó cho Autum tha hồ mà sướng nhé :))

Ngày đầu nên tớ chỉ tập nhẹ thôi, chứ vài ngày nữa thì tớ sẽ tăng độ nặng của ba lô lên tầm 15 - 20kg. Lúc đó cho Autum tha hồ mà sướng nhé :))
Ối trời, thế gù lưng rồi, mà autumn đang muốn tập thẳng lưng cơ. hơ hơ hơ, khà khà khà=))=))

Tập đi, tập nhiều sau này thành lực "xĩ xì po" vế tiếp theo thì tùy "cơ ứng biến" hí hí

Hẹn mọi người 6giờ chiều nay nhé

Cậu ơi, cuối cùng lúc về, gặp ngay bookworm nhé

Tên này đang "âm mưu" Ngok Linh hay Bidoup đây! Tichuot có gặp Trí, hỏi xem bạn ấy có muốn tham gia chuyến đi tới không? Thật lòng mà nói, Trí là người có "tội" lớn trong việc lập nên 442. :)

Tên này đang "âm mưu" Ngok Linh hay Bidoup đây! Tichuot có gặp Trí, hỏi xem bạn ấy có muốn tham gia chuyến đi tới không? Thật lòng mà nói, Trí là người có "tội" lớn trong việc lập nên 442. :)

Em tập từ 18h đến 20h30 thôi, còn Trí thì chắc ra trể hơn. Nếu gặp Trí thì em sẽ nhắn.

Ừ, vì cái tên đó mà mới có 442.

Tớ dự tính sẽ tập trên cầu Phú Mỹ, xuất phát từ nhà tớ, chạy bộ lên cầu và xuống dốc cầu, như thế sẽ ok hơn là ở LVT. Vì dốc cầu PM tương đối, phù hợp cho những lúc lên xuống dốc, khi đó sẽ đở phải sốc khi leo trèo trên núi.

Có ai tập với tớ không??? =))

các bác đang tập cho cái vụi Bidoup đó ah
các bác định khi nào đi đó, có ji e tham gia tập cùng các bác với, cảm thấy ok thì cho e theo bám càng với nha

Nhìn các bạn này tập tành mà thèm mà nhớ. Hồi xưa em cũng hì hụi kì kụi 2 tháng ở công viên Gia Định với balô cát, balô đá. Rồi lọc cọc 1 tháng chạy ở Lê Văn Tám. Tổng kết công cuộc tập luyện là 1 buổi "tét hàng" đi bộ từ sân bay tới Dinh Độc Lập đeo 15kg cát rồi đi bộ về lại.

Hậu quả là vai to chân to đến giờ chưa hết.

Thật đau đớn lắm thay!

:D

Giá nhà gần em ra tập cùng cho đỡ nhớ. Nhưng giờ ở xa quá. Thôi đành! (BB)

Anh ơi, hôm qua em cũng có nói với Trí về bidoup nhưng Trí nói đang tu, tập trung vào công việc ạ.
Tuy nhiên, nếu tichuot nói, chắc là Trí thay đổi ý định. :)

@tichuot: Thế tập từ mấy giờ thế? Tập ở LVT thì được mỗi cái nhiều người thôi, chứ mà không có leo trèo hay đường dốc, mà đường trong rừng thì khác xa với cái đường bê tông. hê hê. Vote cho tichuot. Ớ nhưng mà phải chỉ đường cho autumn (hê hê, không biết đường, sorry nhé)

Hôm nay tichuot có đi tập ở PM không?

@tuannd: chuyển địa điểm đê, tập ở Cầu Phú Mỹ, vừa ngắm cầu, vừa ngắm quang cảnh, lại công đôi ba việc, thoáng mát, không phải lúc nào cũng trèo ... Vỉa Hè... Thật tội nghiệp cho mấy cái vỉa hè.

Anh ơi, hôm qua em cũng có nói với Trí về bidoup nhưng Trí nói đang tu, tập trung vào công việc ạ.
Tuy nhiên, nếu tichuot nói, chắc là Trí thay đổi ý định. :)

@tichuot: Thế tập từ mấy giờ thế? Tập ở LVT thì được mỗi cái nhiều người thôi, chứ mà không có leo trèo hay đường dốc, mà đường trong rừng thì khác xa với cái đường bê tông. hê hê. Vote cho tichuot. Ớ nhưng mà phải chỉ đường cho autumn (hê hê, không biết đường, sorry nhé)

Hôm nay tichuot có đi tập ở PM không?

@tuannd: chuyển địa điểm đê, tập ở Cầu Phú Mỹ, vừa ngắm cầu, vừa ngắm quang cảnh, lại công đôi ba việc, thoáng mát, không phải lúc nào cũng trèo ... Vỉa Hè... Thật tội nghiệp cho mấy cái vỉa hè.

Việc làm thay đổi ý đinh của Trí là 1 vấn đề khó khăn nhất, vì tụi này hiểu Trí mà.

Tớ chỉ có thể tập vào thứ 3 - 5 thôi, maybe có thứ 7 nếu không long nhong. Còn 2 - 4 - 6 thì busy rồi.

Đường đi thì dễ lắm, chạy theo đường cứ qua Quận 7, để xe nhà tớ ( mất 2k =))) rồi cùng nhau chạy ra cầu PM. Từ nhà tớ ra chân cầu khoảng 4km nên chạy bộ ok.

Nếu không biết đường đi, thì mua cái bản đồ, rồi lên xe mà chạy :LL, cứ hể không biết rồi hỏi thì có mà bị :T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,007
191,844
Latest member
kamavietnam
Back