What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Điện thoại 098 mở rùi cũng chả thấy tin nhắn nào.
Có balô nào cho phượt sắp đi CPC không anh Bigminh ơi?
Ngày nào cũng bò ra học chữ Khmer muốn vỡ đầu luôn.

Qua bên đó người ta yểu điệu thục nữ chút đi Sư tỷ ơi, ráng 1 tháng đầu tiên rồi sau đó hãy phượt phịt gì đó cho thả cẳng. :LL

Thế là nhà máy Beer ở Việt nam kỳ này mất doanh thu =))=))

@All: Anh Hạ, quản lý nhà hàng Ô Quắm, Nghinh Phong nhắn chúc mừng sn của mình và gởi lời hỏi thăm mọi người! Hẹn một ngày chúng ta lại cắm trại đêm ở đó nhé.

Thế thì chỉ còn tớ, bác Bigminh là có thể ộp được thôi, còn Nambyus ??
Còn nhiều người ộp được mà anh, trừ người nào gần nguồn lây nhiễm thôi mà.(NT) mà dễ lây thiệt đó anh, ghê quá!:shrug:

Vụ NGỌC LINH im re, mình tinh nếu khônh leo thì làm thêm 1 chuyến tây du ký hoặc leo LANGBIANG. Vì lúc đó mọi người bận hết rồi, muốn độc hành 1 minh, cã nhà có ý kiến gì không.

@acc: vậy muốn lây nhiếm phải không, trước hết là cự ly đứng gần dưới 1m, sau đó ho hai cái chào nhau, rồi lấy tay véo mũi nhau ( hay mắt mũi miệng j cũng được vì tay là nguồn lây nhiễm số một và qua mắt mũi miệng. Rồi khi nói chuyện thỉnh thoảng cứ ho vài cái cho tăng khả năng...nhiễm bệnh. :))
@barandom: Vậy giờ chia làm hai nhóm, nhóm có nguy cơ và nhóm chưa có nguy cơ rồi ộp
@a. Tùng: Quyết định đi một mình hả anh, không sợ bị dụ dỗ tấn công sao? Trong topic Dulichmotminh thấy anh bảo sợ người ta ...dụ dỗ anh mà.:LL Mà không sao, anh có đi một mình tìm người dụ dỗ thì tụi em vẫn lên rừng xuống biển bình thường...(NO)

@acc: vậy muốn lây nhiếm phải không, trước hết là cự ly đứng gần dưới 1m, sau đó ho hai cái chào nhau, rồi lấy tay véo mũi nhau ( hay mắt mũi miệng j cũng được vì tay là nguồn lây nhiễm số một và qua mắt mũi miệng. Rồi khi nói chuyện thỉnh thoảng cứ ho vài cái cho tăng khả năng...nhiễm bệnh. :))
@barandom: Vậy giờ chia làm hai nhóm, nhóm có nguy cơ và nhóm chưa có nguy cơ rồi ộp
@a. Tùng: Quyết định đi một mình hả anh, không sợ bị dụ dỗ tấn công sao? Trong topic Dulichmotminh thấy anh bảo sợ người ta ...dụ dỗ anh mà.:LL Mà không sao, anh có đi một mình tìm người dụ dỗ thì tụi em vẫn lên rừng xuống biển bình thường...(NO)
Anh và những người khác lây cho em thì dễ,em mà có hắt hơi thật mạnh thì virút chỉ bay tới vai anh rồi rớt xuống lại.

Tình hình là mình dự kiến đi Hòn Nam Du vào cuối tháng 08 hoặc 2-9
lịch trình:
tối t5: lên xe mai linh đi ra rạch giá(6 tiếng)
sáng t6 đến nơi ăn sáng 9h lên tàu ra hòn NAM DU(cùng bến với tàu đi PHÚ QUỐC)
t6,t7 ăn uống đú đỡn
sáng cn :9h sánglên tàu về RẠCH Gía: ra bến xe về sg
mọi người nghĩ sao cái plan này nhĩ

Anh và những người khác lây cho em thì dễ,em mà có hắt hơi thật mạnh thì virút chỉ bay tới vai anh rồi rớt xuống lại.

Vụ này ác đây.

@Nambyus: thế mới đau chứ, ở quê tớ là xảy ra án mạng rồi đấy =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back