What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Thay mặt nhóm cảm ơn trước! (còn gì nữa thì cứ mang ra nhé!:))

Còn món kem sầu riêng, khác hẳn sầu riêng Vinamilk nha', ngon tuyệt. Nhưng món này em phải đợi máy trộn kem về thử nghiệm đã.

Còn món kem sầu riêng, khác hẳn sầu riêng Vinamilk nha', ngon tuyệt. Nhưng món này em phải đợi máy trộn kem về thử nghiệm đã.

Tổ chức ộp chủ nhật này đi cả nhà,tròi nắng này đọc thấy phát thèm.

Không đi đâu được, ngồi ngắm lại các hình ảnh của chuyến đi, sao mà nhớ mọi người da diết ấy.

Nhớ bé út Shaky bé bỏng
Nhớ cái Ngáp kinh điển của Nato =))

picture.php

Ấn tượng nhất câu : " Em mang ba lô như vầu hư hàng hết"

Nghe kinh hồn, kiếp vãi =)):LL

Tớ bỏ chạy mất dép luôn.

Mọi người ơi, ADân xuống , chunh ta gặp ở đâu nhỉ?

Tình hình là hiện nay cán bộ đường lối đang nằm vùng ở Phú Quốc, ngày mai sẽ đến Kiên Giang nhảy múa. Và sẽ tách đoàn để gặp gỡ các bạn đi Ngọc Linh vào cuối tuần này.

Riêng chị Chewingum sẽ có mặt ở SG vào sáng mai cùng với Chewingum con.

Nambyus ơi, cuối tuần này anh bận việc gia đình nên không gặp anh ấy được, do đó anh sẽ đưa cho em con Dao để khi gặp anh ấy đưa dùm anh nha. Ngày mai khoảng 6h45 anh gọi cho em nhé, nhớ ở lại công ty trể chút ;)

Em đi múa bụng mà lúc nào lửa cũng đốt trong lòng! Anh có cách nào giúp em không? Hihihi

Ok. Cty anh ở đâu? Sao không đưa từ sáng tới 5h chiều anh? Từ 5h trở đi là em đi học múa rồi kưng ơi.

Công ty anh bên Phú Mỹ Hưng, với lại dạo này công ty căng lắm nó không cho nhân viên ra ngoài, hết giờ anh chạy qua chổ em học múa.

Em múa ba lê hả ??? =))

Anh Bigminh: em đề nghị thêm chút gia vị là wasabi vô nữa cho hợp khẩu vị anh, chứ tiêu sọ và ớt không chưa đủ đô Nambyus đâu. =))

Nambyus đi học múa bụng ở đâu? Nếu 5g30' ở belly dance LVS là trùng giờ với chị đó. Mới được 5 buổi lớp khởi động à. Vưỡn còn đau khắp mình mẩy.

Báo cáo tình hình: sau 4h ngồi chờ đợi ở ICA em đã có Student Pass => nghĩa là hoàn toàn đủ sức khỏe, không bị các bệnh truyền nhiễm hay nội tạng có vấn đề ;)
Bắt đầu thứ Hai tuần sau em chính thức trở thành sanh dziên :D
Mới tham gia một hội thảo về du lịch (kiểu phượt luxury áh) về tối nay. Để coi có cái ưu đãi nào hay hay thì nhắn mọi người liền.
Mấy hôm nay wifi ktx có vấn đề :( Nhớ cả nhà quá!!!!!!!!!!!

Bệnh nhân có thể hết nóng , còn số phận của thầy sẽ ra sao ?????

Chào anh, em cám ơn anh nhiều về những thông tin trên đường, nhưng em đi bằng xe đò xuống CàMau, Sóc Trăng, Cần Thơ. Từ Cần Thơ đi xe máy lên TP. Xế Yamaha 50cc đời cũ của bạn nhờ chuyễn dùm. Trong chuyến đi đó, quen được 1 nhóm: 2 nam, 1 nữ đi xe máy từ Hà Nội vào các tĩnh miền tây. Gặp tại Cà Mau rồi 2 ngày sau gặp lại tại Sóc Trăng. Dân Phượt nhà ta MUÔN NĂM,

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back