What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
@Shaky: Ôi Shaky bé bỏng, nhớ Shaky quá :(. Có phượt phẹt gì thì nhớ share với mọi người nha.

Nhớ Shaky, anh xoa đầu, ôm vai đứa con gái lớn (cháu tên Siu) mà hổng được ...(NO), vì nó bự gấp đôi Shaky....=))

Nhớ Shaky, anh xoa đầu, ôm vai đứa con gái lớn (cháu tên Siu) mà hổng được ...(NO), vì nó bự gấp đôi Shaky....=))

Vậy đứa nhỏ là bằng Shaky rồi hả ???? Thôi rồi, mai mốt Shaky mất cơ hội nhờ con bé út của anh Bigminh thử giày rồi =)).

Qua Sing em đến bệnh viện kéo chi đi, để đở tủi thân với con anh Minh :LL

@Jessy: Lâu lâu tớ nằm và ngẫm nghĩ lại và nhớ câu nói ấy quá ấn tượng trong đời trai trẻ. Ấn tượng khó quên =))

Nambyus đi học múa bụng ở đâu? Nếu 5g30' ở belly dance LVS là trùng giờ với chị đó. Mới được 5 buổi lớp khởi động à. Vưỡn còn đau khắp mình mẩy.

Dugiang ơi, đừng ra chỗ đó chị ah, nếu lỡ rồi thì tiếp chớ sao, xong khóa đó nghỉ đi qua em, hen.:)

Tớ đề nghị anh Lengkeng cần quan tâm hơn nữa lỗi chính tả, câu cú nhé. Hầu như bài viết nào của anh cũng sai ít nhất 2 lỗi chính tả. Lúc trước tớ là trùm viết sai chính tả luôn, sau khi được nhà 442 giáo huấn và siêng đọc truyện tiếng việt hơn thì đã cải thiện 1/1000 :LL

Bị nhắc nhở nữa là bị trảm đó =)):LL

@Shaky: rảnh nhớ trek những con đường mòn trong Sentosa, những con đường xuyên qua những cánh rừng nguyên sinh nhỏ đủ để nhớ CYS, Bidoup. Những con đường này hơi vắng, đi nhớ rủ bạn đi cùng nhé! Dễ dàng thoáng đãng hơn là những con đường lát gạch quanh khu vực Fort Canning Hill (Fort Canning Park), rất đáng để khám phá, đậm chất di sản!!! hơn là phù phiếm xa hoa của Orchard Road.

Có cái rừng sinh thái ở Pasir Ris mà mọi người khen, em đi thấy còn tệ hơn là công viên Tao Đàn nữa đó!

Nhà 442 đã bị nhiễm cúm H1N1 gần hết rồi.

Thằng Nato vừa nói rằng mấy ngày qua nó ăn nằm với Ca ry nên 2 đứa nguy cơ nhiễm rất cao.

Bên cạnh đó Bigminh và Lengkeng đã dính chưởng bởi thằng Nato luôn.

Jessy ơi, ráng giữ mình nhé (c)

Nhà 442 đã bị nhiễm cúm H1N1 gần hết rồi.

Thằng Nato vừa nói rằng mấy ngày qua nó ăn nằm với Ca ry nên 2 đứa nguy cơ nhiễm rất cao.

Bên cạnh đó Bigminh và Lengkeng đã dính chưởng bởi thằng Nato luôn.

Jessy ơi, ráng giữ mình nhé (c)

Dể gì! BM đang uống thuốc ngừa và được quyền nói chuyện văng nước miếng trong vòng 6 tuần!!!

@Chewingum: Phù...! nhẹ cả người một lời hứa với trẻ con! lời hứa với người lớn từ từ tính!:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back