What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
@Chewingum: hỏi ý kiến của bé!

picture.php

@ cả nhà: hổm rày đi phượt thêm đâu nữa mà em chưa thấy bàn tán. Khi nào chuẩn bị đi đâu nhớ "nhá hàng" bên này trước để em kịp bám đuôi topic nha! ;)
@ anh Bigminh: em có vô Sentosa coi thử coi mấy đường mòn anh nói nằm chỗ nào. Nhưng chưa tìm được người quen để đi chung, nhất là chịu "phượt"... Ah, làm sao liên lạc với anh để lấy ba lô với túi đồ nghề hả anh? Để em nói mamy em đi lấy rồi gửi qua làm hành trang trekking :)
Ah, theo như em suy đoán thì anh vongcung đã chuyển thành lengkeng1minh?! Ủa anh, anh hết thích "những cung đường" rồi hả? Hehehe...

Hi hi...anh Tùng cũng tám dữ.

Chào chị. Tối nay có rãnh ra 42 Phó Đức Chính, Q1 với nhà 442 đễ gặp < Cán bộ đương lối>. 1 chàng béo leo núi, 1 phao cứu sinh của các bạn nữ trong 2 chuyến Chư Yan Sin và Bidoup.1 người cực khõe, 1 đàng anh vừa leo vừa kéo, đẩy thêm 1 người yếu lên đĩnh,vô cùng tháo vác trong dựng trại và nấu ăn.

Mọi người thấy cái này thế nào:

Link:
http://www.neckermann.de/on/demandw...&cgid=31389173&prefv2=0|1&prefv1=Lestra&sz=21

WallE9999 định trang bị cho những chuyến phượt kế tiếp bên này. Thành viên nhóm 442 nào qua bên này mình mua tặng 1 cái (c), ôi phượt 1 mình bên này cô đơn qua :shrug:

Ôi tui chẳng biết cái đó là cái gì cả ? Mở đường link ra thì toàn là tiếng Đức không ???? tớ thề là đọc được hết trơn luôn, nhưng còn đầu óc thì không hiểu nó viết cái gì =)).

Tui nghĩ 2 vợ chồng cứ mua cho mọi người rồi khi nào về VN thì mang về tặng cho mọi người luôn thể (c).

Nhà 442 thấy ý kiến của tớ có hợp ní không nào ;)

Ai biểu anh Wall phát ngôn ra, mai mốt về VN là bị xâu xé...xác cho mà coi nè. Mà còn lâu anh chi Wall mới về phải k? Anh biểu chị nhà anh tạo nick vô đây lâu lâu 8 chơi đi anh, dân IT chắc kô xa máy tính nửa bước mà.
Chewingum ui, em thấy cái đó dễ thương thiệt đó, ngon lành!

@ Anh Tùng: Hôm qua em có cầm theo cái thẻ nhớ mà lại quên không nhờ Bigminh chuyển lại cho anh. Thôi để bữa nào đi Ngọc Linh em gửi nhé!

Ngực đẹp ...nốt ruồi xinh!

picture.php

Hehe, cám ơn nốt ruồi đã cho mính biêt được cái cảm giác ấy.
Thanks anh Minh.
Dao này mình trong thời gian cai nghiện, vợ không cho đi đâu hết, ở nhà trong con.
Luc nào vợ cấp visa rồi mình lại theo anh em phượt tiếp.
Cám ơn anh em 1 lần nữa chuyến đi NCT-CCO.

Tối qua,mình chuyễn con dao của Tí Chuột đến anh Dân.Anh cám ơn em Tí và có lời thăm hỏi cả nhà. Ngay ngày hôm nay, đăng ký leo Ngọc Linh vẫn còn kịp. Cung đương leo không quá khó, lên và xuống chĩ 2 ngày thôi, chính xác là: Ngày 01 và 02/09.Hãy cố thu xếp công việc đễ tham gia các bạn ơi. Minh luôn muốn gặp lại các tazan thân thương đễ cùng nhau Jer ở chân núi và reo hò, nhãy múa ở trên đỉnh.

Hehe, cám ơn nốt ruồi đã cho mính biêt được cái cảm giác ấy.
Thanks anh Minh.
Dao này mình trong thời gian cai nghiện, vợ không cho đi đâu hết, ở nhà trong con.
Luc nào vợ cấp visa rồi mình lại theo anh em phượt tiếp.
Cám ơn anh em 1 lần nữa chuyến đi NCT-CCO.

Thế thì :T mất, chổ này không cấp quote thì kiếm chổ khác mà xin =)), ví dụ như rủ sư tỷ Dugiang đi rồi chuồn.

Em thề bỏ vợ, bỏ việc chứ không bỏ phượt =)). " Chưa có gì" nên tuyên bố vậy thôi. :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,936
191,782
Latest member
ngaaaa
Back