What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Dạ em đây, em vẫn bình thường và vẫn đẹp trai. Vậy là bác cầm mũ của Huế, còn em cầm của Huế 1 cái quần... chậc... (NT)

Thay mặt bạn nối khố của tui, tui xin đính chính lại là chẳng biết Nato giữ cái quần của ai đó …. ở Bàu Sấu rồi nói giữ cái quần của bạn hiền tui. Em tung tin đồn zịt này thì uổng mười mấy năm giữ gìn …:T:T:Dam

Tin vui!
Vừa lục lọi được một cái lều 6 người cực nhẹ, đặc biệt lều thiết kế đáy lều riêng biệt nên rất dễ vệ sinh lều, chống thấm 1000mm, cọc nhựa 10 cái, 2 lớp, tháo ra ngắm sao được. Vậy là riêng mình đã có thể giải quyết được chỗ ngủ cho 10 thành viên. Sẽ test lều trong một ngày gần!!!

Bạn ôm túi lên đi rồi mình bố trí cho bạn gặp. :D

Vầng, chị chewingum. Em nó phải ôm túi vì anh Bigminh không tìm hộ ba lô. Lúc nào cũng ưu tiên 442 thường trực ( jessy, canary, tichuot, tuantd..)...ke ke

Vầng, chị chewingum. Em nó phải ôm túi vì anh Bigminh không tìm hộ ba lô. Lúc nào cũng ưu tiên 442 thường trực ( jessy, canary, tichuot, tuantd..)...ke ke

Có kẻ ganh tỵ ghớm nhở, Ai biểu im hơi lặng tiếng hoài làm chi.
Khi nào đi làm Má Mì đây để anh em biết mà chia tay =))

Tớ nghĩ rằng cậu nên chơi luôn cái chuyên đựng laptop đi, sưu tầm them vài chục cái balo đi, chứ tận dụng như vậy thấy không hợp lý.

Mà nhà 442 mình có vô số ba lô rồi, giờ tậu thêm cái ba lô chuyên đựng laptop nữa là ok thôi. ;)

đang bán bớt cái balo nè, dọn nhà, chật quá mà không post hình được.

Sao lại không post được, kiểm tra lại xem.

Tớ không bán cái gì đâu, dù sao nó cũng gắng bó với mình với các chặn đường giờ đâu nỡ đẩy nó đi. Thà để chật nhà chút xíu =)), mà nhà tớ chắc không thể nào chật đâu, vì có gì để vào đâu mà chật :LL:LL

Chẳng biết kiểm tra thế nào nữa.

Cậu xem coi size ảnh có phù hợp chưa ? Maximum là 800 x 600 thôi, nếu ảnh lớn quá thì resize ảnh lại. Sau đó có thể nhờ Photobucket hay flick or .....sieuthinhanh...để upload hình. Cuối cùng copy đường link và paste vào nơi cần post thử xem.

Anh bigminh ơi... em muốn lấy ba lô thì làm sao kiếm anh? Em nhờ người gọi cho anh để đi lấy được hông?

@Shaky: Ok nhờ người nhà liên lạc với Anh
@Chewingum: Tìm thêm được 1 cái giống như cái của Chị. Hai chị em giống nhau được không?
@All: Tuần này nghỉ ngơi, tuần sau sẽ có chỗ mắc võng, test lều..!Thông báo sau!

@bigminh: lần này thì test lều bằng cách nào đây anh? trong vòng bán kính bao nhiêu mét? Rừng hay biển hay lên sân thượng nhà em nhể :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back