What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Cái cho con có lớn hơn tý không bác? Cùng màu với cái của chị hở?
Khi nào bác thấy có cái đựng được laptop bác giựt cho em 1 cái.
Bữa giờ làm phiền bác ghê. ( Con gái bác thể nào cũng được hưởng phúc. Hêhê..)

Nhỏ bạn em làm resort Vĩnh Hội ở Bình Định đẹp mê ly luôn, bữa nào rủ mọi người ra đó cắm được k anh?

Sau khi "hư hàng" Jessy đã quyết định nhường balo lại cho tichuot :))
(sorry 442 hôm nay hơi nhảm vì ... có lý do chính đáng)

Balô đó bây giờ tichuot, tuannd rồi anh ai cũng có, có cần minh họa balô Jessy sử dụng không? Nói ra càng ngậm ngùi thêm :(

Anh không hiễu " ngậm ngùi" là sao? Nếu vì 1 câu nói trong lúc đi chơi mà tác hại quá, cho anh xin lỗi nhe!

Balo như thế nào? dùng vào những việc gì? các yêu cầu đặc biệt? màu sắc? cá tính? thương hiệu? ...túi tiền?:)

Hì, ba lô phức tạp zậy hả? Đủ chức năng đi bụi vài ngày thôi mà :(

Cần giờ - khu dự trữ khí quyển thế giới mọi người ơi.
Ngồi ca nô phóng hết tốc lực trên sông với những đoạn cua gấp đến ngạt thở. Lũ cá sấu to đùng lúc nhúc nhảy lên táp những cú trời giáng. Thu hoạch nghêu nón tràn bãi như hoa...còn hải sản rẻ và ngon kinh khủng (c)

Mod này< méo> thật, con chuột này cậy quyền quá đi mất. Thôi đi tập thể dục
Dạo này tichuot chuyển qua nghề dạy chữ hay sao ấy, thấy bài nào thầy cũng bắt người ta viết cho đúng chính tả ... kinh thật

Tớ có làm Mod đâu mà cậy quyền cậy thế :LL. Nhưng khi đọc cái bài viết viết sai chính tả nhìn rất phản cảm. ;)

Lúc trước tớ cũng là 1 trong những người viết sai chính tả nhiều nhất, và được cả nhà 442 và một số người nhắc nhở nên tớ cố gắng đọc và viết từng chữ cho đúng nhất có thể.

Mà anh ấy mình đã nhắc nhở nhiều lần rồi, chỉ cần ảnh quan tâm thêm chút nữa về câu chữ, về việc bỏ dấu nữa là ok. Đừng giận khi nói thẳng nhé :)

Vừa mới mua được mũ bảo hiểm rất đẹp, xe cũng đã gắn thêm một số thiết bị, anh Minh cũng đã mua được lều, không biết lịch trình của cung đường mới như thế nào nhỉ?

Ai cũng đôi lúc không cẩn thận hoặc vội vàng, nhưng mình không bằng lòng với cách góp ý thiếu tế nhị, hoặc khi góp ý người khác mình hãy xem lại mình đi đã.

Đúng là không ai hoàn hảo cả, ai cũng mắc phạm sai lầm.

Em đã nhắc nhở anh nhiều lần, nhưng tình hình chẳng cải thiện được chút nào.

Nếu tình hình vẫn không tiến triển thì phải xử theo luật thôi anh.

Không cần phải căng thẳng như thế ;)

Dù sao thì anh Tí không thấy anh Keng đeo cái kiếng k biết bao nhiêu điop sao? Chắc anh Keng nên lên tiếng bảo mọi người thông cảm tình hình do nghiên cứu...cái j đó không biết nên khả năng typing hơi kém vậy mà! Tuy nhiên vẫn ham 8 nên cứ 8, mấy bữa nữa mới typing ngon lành, nước chảy đá mòn mà.

OK! cho mình góp "ngu ý" một chút, mình cũng nghĩ không nặng vấn đề đó quá, vì viết sai chính tả do thói quen và do vùng miền. Ai biết mình sai tự nên sửa không cần phải nhắc và khi một mem khác đọc bài cũng suy nghĩ, lầm bầm phê bình "... mem đó viết sai chính tả hoài". Vì vậy, chính bản thân mem đó cảm thấy nên tự hoàn thiện hay không thôi. Trách nhau làm chi để thời gian vạch cung đường tiếp theo như thế nào hấp dẫn nhất ấy!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back