What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.

ấn tượng nhất câu "tận trung báo quốc
bất thụ nô lệ"

• Like
Reactions: BM
Tình hình kinh tế suy thoái, em còn rảnh là em 8 tiếp...Cũng đâu phải lúc nào mình cũng có điều kiện 8 hả anh, nên là cứ 8 đi anh...

@Nambyus: Nambyus trong hình làm Avatar hả? Bắn...chim hả em? Nếu bắn thiệt, súng giật về phía sau, khe ngắm sẽ lấy đi đôi mắt xinh đẹp của em, khỏi ngắm....chim luôn!:D =))

Em thử ngắm bắn thôi, cái này ở lễ hội vũ trang ở Merdeka. Còn bắn bia em mới bắn ở Madagui thôi àh. Em bắn trúng đích chắc cũng cỡ được 8 điểm rồi đó. Nghĩa là vòng thứ ba từ tâm trở ra. Em chưa bán..chim bao giờ, bữa nào anh đi, dắt em theo tập tành thử coi. Thôi, sát sinh! Anh bắn, em chụp.........hình.

Quà tặng của ....

Mất dạy....lang thang lùng sục, bất ngờ nhìn thấy em nó trong một cái shop tồi tàn hông chợ Tân Bình. Giá không thể tin được: 150,000VND. Hàng xịn Aigle 101%. Khoe nhé!

picture.php

Bữa nào nhóm mình rảnh đi ộp em sẽ mang món sương sa cà phê rượu Bailey nước tắc đi mời mọi người!

Bữa nào nhóm mình rảnh đi ộp em sẽ mang món sương sa cà phê rượu Bailey nước tắc đi mời mọi người!

Thay mặt nhóm cảm ơn trước! (còn gì nữa thì cứ mang ra nhé!:))

Sáng nay, mới đi mua 10 cây cọc nhựa, mới biết cọc nhựa dùng đóng trên cát hoặc đất mền, cọc sắt đóng đất thịt. Có rất nhiều loại cọc cho các loại đất khác nhau.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back