What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
@Bigminh: Có một con bé đang ngồi đây hóng hớt chờ chú tặng nè :))

Chú tặng cho cây roi mây được không? =)) Con gái con nứa suốt ngày cứ....

Ôi bạn ấy lại cắn móng tay nữa rồi. :LL

Chú tặng cho cây roi mây được không? =)) Con gái con nứa suốt ngày cứ....

Ôi bạn ấy lại cắn móng tay nữa rồi. :LL

Cái vụ cắn móng tay kiểu này đố bạn nào làm được "duyên" như tớ đấy. Độc quyền phải không Chuột? :LL

Phản đối cái vụ "k" của tichuot vẫn phải tính nếu không mình không đồng ý vụ tính chữ "h" của mình!

Chữ k là từ viết hệ đo lường quốc tế SI, đo lường là 1.000.
Vì vậy, trước đây bạn Acc có nghe nói sự cố Y2k là năm 2000 đó.
Cụ thể như sau:
Y Triệu tỷ tỷ
Z Nghìn (ngàn) tỷ tỷ
E Tỷ tỷ
P Triệu tỷ
T Nghìn (ngàn) tỷ
G Tỷ
M Triệu
k Nghìn (ngàn)
h Trăm da Mười
Nhưng thật sự nếu dùng từ k này thay thế cho đơn vị 1.000 thì phải dùng k thay vì dùng K. Còn chữ h của bạn Acc là ngôn ngữ lóng (mọi người ngầm hiểu là giờ) như bạn Nambyus đánh chữ òi vậy đó.
Kết luận là để công bằng bạn Tichuot phải đóng thêm 5.000 đồng phải không mọi người.:)

Last edited:
Jessy viết năm câu không có dấu chấm cuối câu. 25000 đồng nghen cưng!=))

Ủa cưng, ai nói chị viết năm câu ? Nói có một câu nhưng bản chất nói nhanh nó thế (Barandom cũng minh họa rồi đó), và do phải trích dẫn các bài của mọi người tự động hệ thống nó nhảy xuống hàng đó chứ.
À nữa, tên người phải viết hoa nhưng thực sự là nickname phải để nguyên gốc hay viết hoa cũng được hả mọi người? Thống nhất để còn lấy tiền chứ.

Ủa cưng, ai nói chị viết năm câu ? Nói có một câu nhưng bản chất nói nhanh nó thế (Barandom cũng minh họa rồi đó), và do phải trích dẫn các bài của mọi người tự động hệ thống nó nhảy xuống hàng đó chứ.
À nữa, tên người phải viết hoa nhưng thực sự là nickname phải để nguyên gốc hay viết hoa cũng được hả mọi người? Thống nhất để còn lấy tiền chứ.

Giang hồ :gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,937
191,785
Latest member
GemwinGamebai
Back