What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
442 đi đảo Ó off phượt vào ngày 22-23 nhé, tranh thủ chạy cung Trị An - Mã Đà luôn!

Hay mình đi cung Trị An - Mã Đà từ tối thứ 6 anh Bigminh ? Đi buổi tối xem thử cảm giác nó như thế lào?

Ba vợ Bigminh,
Con lo cho mẹ Dugiang của con quá hà. Không phải mẹ sợ sai chính tả phải đóng tiền mà cái chính là mẹ hổng có 8 lại mấy siêu 8.

Dear all,
Lịch 22-23 tớ đi thực tế nước bạn. Tui nhiên nếu có gì thay đổi vào phút chót thì nguyện sẽ đem thân này cống hiến cho cuộc vui của các bạn trọn vẹn từng phút giây.

Dear all,
Lịch 22-23 tớ đi thực tế nước bạn. Tui nhiên nếu có gì thay đổi vào phút chót thì nguyện sẽ đem thân này cống hiến cho cuộc vui của các bạn trọn vẹn từng phút giây.

Em thà bỏ việc chứ không thèm bỏ off đâu, do vậy mà công việc vẫn không đâu vào đâu hết này =)).

Thống kê hôm nay là anh Lengkeng và Nato hôm nay không post bài nhé. Tính tiền đi Jessy ơi.=))

Nói chung là chưa "tâm phục khẩu phục".

Tớ nghĩ sao nói vậy, nếu mọi người nhằm vào đó mà bắt lỗi thì quay lại hốt ổ tất cả cũng thu được bộn tiền ấy, chẳng những tớ đóng 25.000 ngàn mà còn khối nick sẽ đóng nhiều hơn ấy (trong đó có cậu nữa đấy). À, mà đừng có nick nào quay lại bài mình sửa lại dấu chấm câu nghen. Ai cũng thấy hết rồi kha kha kha ... :))

Tình hình cuối tuần này 442 ở nhà tiếp tục làm con ngoan. Nên sáng thứ 7 có cafe gì thì la lên nha cả nhà. Chủ nhật em thề sẽ làm con ngoan. :))

Ông Tí chuột thức khuya, bà Jessy dậy sớm. Tối qua hai ông bà không ngủ được hả?:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,788
Latest member
togouniform
Back