What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Tối nay đi dạy rồi!

Mất dạy thêm 1 ngày nữa được không anh?? Tối nay tụi em cần sự đóng góp của anh rất nhiều.

Cho bọn SV làm bài tập nữa đi, hành hạ chúng nó như ngày xưa mấy đứa kia nó hành hạ tụi em đó. =))

À, còn chuyện này nữa anh Minh ơi.
Ngày đại hội off phượt toàn quốc, em đề nghị anh vầy được không?
Mỗi lần đi chơi thì anh luôn luôn hãnh diện về 2 cô công chúa của anh và người vợ đảm đang, hiền. Nhân dịp này anh có thể cho tụi em được gặp mặt đại gia đình của anh được không?

Nhà 442 mình chơi với nhau lâu thế mà anh cứ giấu vợ hoài không cho ra mắt là sao?? :LL

dugiang said:
Dear all,
Lịch 22-23 tớ đi thực tế nước bạn. Tui nhiên nếu có gì thay đổi vào phút chót thì nguyện sẽ đem thân này cống hiến cho cuộc vui của các bạn trọn vẹn từng phút giây.

Tính như anh không công bằng . Theo em phải tính như vầy :

1/- Chốt số bài post của thành viên 442 tại thời điểm bắt đầu.
2/- Ai viết sai chính tả thì 1 lỗi = 5.000 đ .
3/- Cuối tuần chốt lại số bài post của các thành viên .
4/- Tính tổng số bài post trong tuần.
5/- Chia tổng số bài post cho số thành viên -> số bài post trung bình của 1 thành viên .
6/- Ai có số bài post lớn hơn số bài post trung bình thì không xét.
7/- Ai có số bài post nhỏ hơn số bài post trung bình thì cứ ít hơn 1 bài nộp 2.000 đ.

Nếu mọi người đồng ý thì áp dụng ngay.

Tớ đã có 3 phiếu thuận : Jessy, Canary, Bigminh và tớ nữa là 4 .Không có phiếu chống . Vậy tớ chốt tại đây, bắt đầu áp dụng luật chơi mới. Ai có nợ cũ thì vẫn phải đóng.

Chú ý ai mà để cho MOD sửa thì phải đóng thêm 5.000 đ nhé.

1/- Canary = 122
2/- Tichuot = 1211 (kế bên Canary nhé)
3/- Nambyus = 209
4/- Bigminh = 578
5/- Acc = 622
6/- Barandom = 548
7/- Jessy = 112
8/- Ruadibo = 151
9/- Dugiang = 219
10/- lengkeng = 85
11/- Book_worm = 148
12/- Tuannd = 160

(ai chưa có tên thì la lên - không lên tiếng phạt 20.000đ)

Danh sách nợ tiền cũ (tạm ghi sẽ kiểm tra lại) :

Acc = 40.000 đ
Jessy = 25.000 đ
Barandom = 5.000 đ
Tichuot = 10.000 đ
Canary = 5.000 đ
Dugiang = 5.000 đ

Last edited:
Mấy hôm đi chơi, không có máy nên không vào mạng được, nhà mình tám kinh khủng thật.
Chương trình off tối nay là chỉ riêng nhà 442 thôi hả?

Vấn đề là mang tính thời điểm, thời điểm bắt đầu cuộc chơi thì bắt đầu tính tiền . "Khép lại quá khứ hướng tới tương lai".

Tớ có quay lại quá khứ đâu, tớ bắt đầu tính từ trang 42 ấy. Tớ đã đếm rồi, chắc cũng kiếm thêm 50.000 đồng. Thôi ai tự kiểm tra và đóng đi để khỏi tớ mất công 5 giờ sáng dậy tính tiền. :D

Mấy hôm đi chơi, không có máy nên không vào mạng được, nhà mình tám kinh khủng thật.
Chương trình off tối nay là chỉ riêng nhà 442 thôi hả?

Chụp "Macro" mấy hôm nay chắc lên "chân" lắm!? Ở nhà có đứa....X(.

Last edited:
442 trong tương lai sẽ có một nhiếp ảnh gia nổi tiếng, được đào tạo bài bản: Ruadibo. Anh thích học chụp studio lắm Rùa. Giới thiệu cho anh đi học với được không? (Nghiêm túc)

442 trong tương lai sẽ có một nhiếp ảnh gia nổi tiếng, được đào tạo bài bản: Ruadibo. Anh thích học chụp studio lắm Rùa. Giới thiệu cho anh đi học với được không? (Nghiêm túc)

Em đăng ký trước rồi anh ơi. Mà nghe đâu mình phải đi cửa sau ấy. =)):LL

Rùa nó đăng kí học đó để có dịp chụp mấy em chân dài phải không? Hơi khó đó.Em chưa nhìn ra nhiếp ảnh gia nổi tiếng. Mới nhìn ra lãng tử à anh ơi!

Rùa nó đăng kí học đó để có dịp chụp mấy em chân dài phải không? Hơi khó đó.Em chưa nhìn ra nhiếp ảnh gia nổi tiếng. Mới nhìn ra lãng tử à anh ơi!

Anh không cần nổi tiếng!:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,789
Latest member
xoso66markets
Back