What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Tớ nghĩ sao nói vậy, nếu mọi người nhằm vào đó mà bắt lỗi thì quay lại hốt ổ tất cả cũng thu được bộn tiền ấy, chẳng những tớ đóng 25.000 ngàn mà còn khối nick sẽ đóng nhiều hơn ấy (trong đó có cậu nữa đấy). À, mà đừng có nick nào quay lại bài mình sửa lại dấu chấm câu nghen. Ai cũng thấy hết rồi kha kha kha ... :))

Vấn đề là mang tính thời điểm, thời điểm bắt đầu cuộc chơi thì bắt đầu tính tiền . "Khép lại quá khứ hướng tới tương lai".

Sao kỳ vậy? Bạn lừa tớ.

Tớ không lừa cậu, mẹ tớ lừa cậu đấy (NT). Về nhà tớ trách cụ nhé. Vì bà cụ nói với tớ 21/8 mới chuyển nhà, nhưng chẳng biết bói toán thế nào lại bảo 16 này. Cái con bé ham chơi như tớ thì đâu dám lừa cậu :(

Tối nay 6h nhà 442 off tại cafe Sinh viên nha. Không giải quyết tình trạng vắng mặt. ;)

Tớ không lừa cậu, mẹ tớ lừa cậu đấy (NT). Về nhà tớ trách cụ nhé. Vì bà cụ nói với tớ 21/8 mới chuyển nhà, nhưng chẳng biết bói toán thế nào lại bảo 16 này. Cái con bé ham chơi như tớ thì đâu dám lừa cậu :(
Thế để tớ nói tichuot đến dọn nhà cùng cậu nhé , "cặp đôi hoàn hảo " mà.

Trời, sét đánh ngang tai... :help

Tụi nó đang ghanh tị với mình đấy.
Cả nhà còn không biết nhấn nút để bình chọn cặp : Tichuot - Canary là cặp đôi hoàn hảo nữa =)), tớ thề là 2 đứa tớ mà thắng giải thì .....

Còn chuyện này nữa?? Sao không ai bình chọn cái topic : " Nhà 442 chinh phục Bidoup bằng máu và nước mắt", " Nhà 442 lỗi hẹn ở Bầu sấu nhưng làm Robinson ở Đảo Ó".

Bình chọn đê, vote thật nhiều vào để nhận giải nào :LL:LL

{ Không lẽ tớ lại ứng cử nữa thì =)):LL}

Tụi nó đang ghanh tị với mình đấy.
Cả nhà còn không biết nhấn nút để bình chọn cặp : Tichuot - Canary là cặp đôi hoàn hảo nữa =)), tớ thề là 2 đứa tớ mà thắng giải thì .....

Còn chuyện này nữa?? Sao không ai bình chọn cái topic : " Nhà 442 chinh phục Bidoup bằng máu và nước mắt", " Nhà 442 lỗi hẹn ở Bầu sấu nhưng làm Robinson ở Đảo Ó".

Bình chọn đê, vote thật nhiều vào để nhận giải nào :LL:LL

{ Không lẽ tớ lại ứng cử nữa thì =)):LL}

Okie, vì chúng ta là cặp đôi hoàn hảo :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,789
Latest member
xoso66markets