What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Prambanan, phế tích được xây dựng từ thế kỷ thứ 8

picture.php

picture.php

@ Bác BM: làm quả topic mới đi cho hoành tráng bác. Anh em lại tiện theo rõi, học hỏi, trao đổi thêm

Đề nghị Bigminh mở topic mới nha, chứ post như vầy em để cả cái thao nước trước miệng mà hồi sáng giờ chảy nước vãi đầy thao rồi. :)

Hỏi bạn Chuột, cái bôi đỏ đỏ ở trên là cái jề? =))=))

• Like
Reactions: BM
Em thì không phải đầy cái thau như tichuot mà con cháu gái nhà bên nó đang bơi lủm bủm quanh nhà đấy chứ! Ghê và gớm quá :)) (spam tí)

• Like
Reactions: BM
@ Bác BM: làm quả topic mới đi cho hoành tráng bác. Anh em lại tiện theo rõi, học hỏi, trao đổi thêm

Đang bận một chút, sẽ mở topic mới theo yêu cầu. Riêng hành trình Bali_Gorya sẽ chậm một chút vì các thành viên sẽ cùng phân công, thống nhất nội dung cho nghiêm túc và thể hiện được hết cảm xúc của chuyến đi. Cảm ơn các bạn đã theo dõi, động viên. Thân.

Bác người rừng ơi, tính em thì hay ghanh tỵ với mọi ngừơi nhất là cái đám 442 ham chơi. Mà tức nhất là tối hôm qua Canary gọi em, nói bóng nói gió, giờ lại có người post thêm mấy cái hình đó nữa. Em thèm chết đi mất.

Vừa xem mà nước dãi chảy ròng ròng, kèm theo mưa cả buổi sáng nữa nên cái thao hứng nước mưa nhà em đầy hết rồi. =))=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,953
191,794
Latest member
rikvipforum
Back