What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Ôi! mới gặp A.Minh và Tiến Thành, chúc mọi người đi Sa Pa vui vẽ nhe. Hic sao người ta đi hoàng tráng thế, còn mình thì chã ra sao? Nambyus ơi! đau khổ quá!!!

Ôi! mới gặp A.Minh và Tiến Thành, chúc mọi người đi Sa Pa vui vẽ nhe. Hic sao người ta đi hoàng tráng thế, còn mình thì chã ra sao? Nambyus ơi! đau khổ quá!!!

Mọi người rủ rê đi uống cafe không hú tớ nhé. X(

Mà hú cũng có đi được đâu, chán. :T

Đấy lòi cái bản chất xấu xa ra rồi, nhớ đấy. Xấu này:T

Đứa lào , đứa lào ???
Sáng giờ anh mày chúi mũi ở công ty. Hồi trua này có lúc đang mơ màng đến nhà 442 thì có kẻ nhắn tin " nhớ 442 quá" :))

Last edited:
Thành ơi! Nếu không chuẩn bị kịp thì cứ alo nhe( 0907145308), cho mượn thoãi mái, miễn là khi về cho copy hình là được. A có đủ 3 thứ.

Anh Tùng ơi, có những chuyến đi hoành tráng, có những chuyến ko hoành tráng nhưng đều để lại kỷ niệm cho mỗi chúng ta. Hẹn sớm gặp lại anh nhé, lâu quá ko gặp anh.

Vừa có kế hoạch mới, hết tiền rồi, chắc không lấy được con KK rồi. Tiếc nhưng chẳng biết làm sao, tất cả vì tương lai con em chúng nó vậy.

Có vài bức ảnh đẹp (theo cách nhìn của mình) chia sẻ cho cả nhà:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics