What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Ảnh chân dung:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Đang sửa xe thấy nhớ 442 quá, mọi người ơi hôm nay làm gì?
HN ngông nghênh thật. Tiệm sửa xe cũng có wifi. :)

Anh Tùng ơi, có những chuyến đi hoành tráng, có những chuyến ko hoành tráng nhưng đều để lại kỷ niệm cho mỗi chúng ta. Hẹn sớm gặp lại anh nhé, lâu quá ko gặp anh
Chào em, nghe anh BigMinh nói em đang thui à, bộ phơi nắng dữ lắm hả? Cho coi hình đi.( anh cũng nhiều kỷ niệm buồn cho vụ NL: Bị la lối, bị đuổi ra khõi đoàn, bị đe dọa hành hung vì tội dám góp ý với trưỡng đoàn)
@; Cả nhà ơi! tối nay có ộp không? Đangkhoaquan có nhậu nhẹt gì không nào?

Anh Tùng ơi, có những chuyến đi hoành tráng, có những chuyến ko hoành tráng nhưng đều để lại kỷ niệm cho mỗi chúng ta. Hẹn sớm gặp lại anh nhé, lâu quá ko gặp anh
Chào em, nghe anh BigMinh nói em đang thui à, bộ phơi nắng dữ lắm hả? Cho coi hình đi.( anh cũng nhiều kỷ niệm buồn cho vụ NL: Bị la lối, bị đuổi ra khõi đoàn, bị đe dọa hành hung vì tội dám góp ý với trưỡng đoàn)

@lengkeng: em chẳng biết có đen ko mà chỉ nghe mẹ em nói "nhìn em giống con bé bán vé số lâu năm" :))

Nếu tối nay off thì cho em xin 1 chân, lẩu bò đi

Nhưng nhà 442 chỉ con tui, ông, Tíchuột, Jessy thôi, Nambyus kẹt rồi. Nếu đi rũ thêm Thumongto với.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,962
191,798
Latest member
lu88bet
Back