What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Đang test hàng

Trong 4 chiếc xe thì xe tichuot là tèo nhất, vì chạy qua vũng nước hơi sâu tí là ngủm củ tỏi.

Àh, lần này tớ được VẮT cắn rồi rồi nhá, mừng lắm. =)):LL

Chào cả nhà.
Anh Minh ơi em muốn mua một cái balô "không đau lưng" giống balo đựng máy ảnh của anh. Anh thấy đâu có hàng original ngon bổ rẻ bảo em với. Khoảng 22-30l, trọng lượng túi càng nhẹ càng tốt ạ. Cảm ơn anh

Anh Bigminh ơi, cho em hỏi con Leatherman Core này với con Skeletool CX thì con nào hay hơn anh?

Nếu thích gọn nhẹ, tiện dụng thì Skeletool CX: 7 chức năng
Nếu thích đa dụng thì Core: tối ưu với 19 chức năng
Với tố chất là ...porter: Core là lựa chọn hàng đầu!:D

Anh Bigminh ơi, cho em hỏi thêm một câu nữa nhe anh. Cái lưỡi dài của Leatherman Core có lock ko anh? :)

Anh Bigminh ơi, cho em hỏi thêm một câu nữa nhe anh. Cái lưỡi dài của Leatherman Core có lock ko anh? :)

Có Lock, không chỉ lưỡi dao mà các chức năng khác, đây là ưu điểm của các dòng dao sau này của Leatherman

Tuyệt quá, nếu còn anh khuân giúp em một bộ, chủ nhật này off em lấy luôn :D Em chả được đi đâu nên lấy tiền mua đồ :D

@Tichuot: mừng Ty hành xác trở về và đã được vắt cắn! Thưởng ngay hàng..hơi nóng. CN sẽ trao tại Bệt.

picture.php

Kỷ niệm!

Dọn dẹp một ổ cứng cũ, bỗng tìm thấy những tấm hình của một thời "cưa sừng làm nghé" quay lại giảng đường làm...sinh viên. 442 thấy BM cách đây 7-8 năm và BM của hôm nay không mấy thay đổi nhỉ?:D (tự tin thấy mà ghê!;)).

picture.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,976
191,814
Latest member
sodotown
Back