What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
qua một đêm, e xin được cắn con vắt :( Có ai đi NCT thì cho e đặt hàng 1con nhé ;)
chị Canary có châm ngôn mới hay thế (NT)

Đóng góp cho diễn đàn

@Canary: em có thể chuyển thẻ nhớ giùm anh để anh viết Y Tý
@Bali: chưa thấy viết bài như đã phân công, các bạn cố gắng nhé!
@Jessy, Canary, Tuannd: các bạn chuyển hình ảnh ở rừng FRIM, KL, anh sẽ viết về cánh rừng này.

Sapa đẹp quá, phải đi mới được!!!

Vùng lân cận Sapa mới đẹp Nambyus! Cảm nhận cá nhân với Sapa cũng như Đà Lạt bây giờ. Đến đó lại tiếc thương những ngày cũ!

Thanks các bạn đã share thông tin Nam Du.
Chị sẽ xem xét lịch trình coi có tham gia được không. Nếu thu xếp được thì thông báo cho nopass. Cũng đâu có gì phức tạp, thật ra tự lo được mà.

@Canary: em có thể chuyển thẻ nhớ giùm anh để anh viết Y Tý
@Bali: chưa thấy viết bài như đã phân công, các bạn cố gắng nhé!
@Jessy, Canary, Tuannd: các bạn chuyển hình ảnh ở rừng FRIM, KL, anh sẽ viết về cánh rừng này.

Làm sao chuyển đây anh? Lại ọp ẹp sớm đê nhỉ :D

Nếu ae cần mấy cái túi đựng đồ ướt/khô, bao tử heo, balo đi học đi chơi hay đi tán gái thì hôm nào hẹn cafe buổi sáng thứ bảy/cn, lang dẫn qua chỗ đầu mối. Biết đâu mọi người kiếm được hàng dỏm giá bèo :D

Hiện 5 cái áo mưa balo vừa lấy về đã hết. Nếu có anh em nào cần tiếp thì liên lạc với lang, đặt người ta 1 lần luôn (unsure 50%), Đảm bảo sẽ báo giá cho mọi người trước khi đặt hàng.
P/S: lang không mua bán, chỉ mua giúp mọi người.

Bếp

Cái bếp này lọt vào tầm ngắm! vì nó chịu gió và dùng được nhiều loại nhiêu liệu khác nhau. giá khoảng 90USD!

picture.php

Cái áo chống nắng ngoài Hn bán đầy, mấy chục k 1 cái mua làm gì hàng này cho đắt hả autum
Áo thì mình chưa nhìn thấy, nhưng áo ở VN là áo bình thường thôi, còn áo này mặc xong, khỏi phải bôi kem chống nắng. Mà chống những 30UV.
Nói vậy thôi chứ, đã đi chơi còn bày đặt chống nắng thì còn gì để mà vui. hi hi hi.
Mà đen thêm một tí cho nó có nhiều canxi. =))

Đen giòn, Đen đẹp, Đen tư bản mà lị
=))=))=))=))

Việt Nam là thiên đường của các loại "áo xống" này! giá tốt trong khoảng 70-150.000VND. Cái áo mình hay mặc có chỉ số chống nắng SPF lên đến 40+, cá biệt, mình có một số áo dành cho dân câu có SPF lên đến 70+ (suốt này đứng ngoài nắng!!!)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,973
191,811
Latest member
sa88markets
Back