What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Cũng may, nếu hôm đó mình máu, vác con Nouvo chạy theo group này thì chắc...tuần sau mới về tới nhà rồi. Hú hồn...!

Cũng may, nếu hôm đó mình máu, vác con Nouvo chạy theo group này thì chắc...tuần sau mới về tới nhà rồi. Hú hồn...!
Em đang tuyển con Win100 Indo cho những cung đường như 722 và núi rừng phía Bắc + dream Thái cho những cung lành hơn. Chủ yếu vác về dọn lại theo ý mình. Hy vọng sẽ được phượt mọi địa hình với anh em xa gần :D

Cái hình đó là nhẹ nhàng nhất trong chuyến đó anh. Chuyến dream em nó nằm gọn dưới suối luôn. Còn lạ tất cả thì ngập trong bùn nhão hơn 1/2 xe. 3 ngừoi vác xe mà không nổi nữa là.

Tiếc là tất cả những tấm hình đó chỉ được chụp máy của bác Dudi, vì 3 máy còn đều tịt ngòi giữa cung 722. Thế mới điêu, không lẽ bỏ về vì có đi cũng mất cả hứng vì không đủ pin. Mà tiếc nhất là Alias. Noodles nghe lời vợ mà không mang theo pin :LL.

Sẽ có bài viết về 695 - 684 - 722 Part 2. Cả nhà cứ mua vé trước đi :), đến khi tớ tung ra là hết vé xem phim thì đừng có tiếc nhé. :))

Cái hình đó là nhẹ nhàng nhất trong chuyến đó anh. Chuyến dream em nó nằm gọn dưới suối luôn. Còn lạ tất cả thì ngập trong bùn nhão hơn 1/2 xe. 3 ngừoi vác xe mà không nổi nữa là.

Tiếc là tất cả những tấm hình đó chỉ được chụp máy của bác Dudi, vì 3 máy còn đều tịt ngòi giữa cung 722. Thế mới điêu, không lẽ bỏ về vì có đi cũng mất cả hứng vì không đủ pin. Mà tiếc nhất là Alias. Noodles nghe lời vợ mà không mang theo pin :LL.

Sẽ có bài viết về 695 - 684 - 722 Part 2. Cả nhà cứ mua vé trước đi :), đến khi tớ tung ra là hết vé xem phim thì đừng có tiếc nhé. :))

Mô phật ! May cho con bé. Ở hiền gặp lành :)

Mô phật ! May cho con bé. Ở hiền gặp lành :)

Đừng la lên như thế, tớ tiền trạm rồi, cung này khá dễ dàng cho 442.

"Ta đi thôi kẻo muộn" là câu nói của bác Mỳ, để trời nắng và năm sau thì 722 chỉ là quá khứ.

Lúc đi CYS các bạn còn nhớ con suối cao thật cao trên đường từ láng 1 -> láng 2 không? Ở 722 cũng y chang như vậy đó. Tuyệt vời (c)

Chả biết Thumongto có ra kịp cà phê bệt chia tay các bạn hộ mình không? Chưathấy báo cáo gì cả.
Thèm đi chơi quá nhưng cứ đi xa về lại không nỡ rời chồng con. Lại ngồi chống mắt lên ganh tỵ,hic hic...
Vụ Nam Du thế nào ấy nhỉ? Bà con cho lịch trình đi. Thu xếp đi thẳng từ CPC được đấy.

picture.php

Anh THUMONGTO có ra gặp mọi người, bồng theo 1 Phượt nhi đồng. Lúc đầu bé còn mắc cỡ tí sau thì làm ma dọa Canari.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,973
191,811
Latest member
sa88markets
Back